• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM CHO WINDOWS PHONE 8 ★

Taki7610

Unlock_GSM
★Link Rom Ship Windows Phone 8★

1. [ROM]Rio Shipped ROM Collection ( Windows Phone 8s )

2. [ROM]ACCORD Shipped ROM Collection ( Windows Phone 8x )

Chỉnh sửa cuối:

Hungpdahl

Well-Known Member
Anh em nào tải về rùi up lên trang khác hộ với.Sáng nay up em no qua ota bị lỗi bây h không nghe gọi được.

kutamitsu

hx phai acc vip mới down được bạn ơi. Và cho mình hỏi là rom châu âu cũng up được cho tất cả các máy hả. Có phân biệt máy vùng nào như của HTC android ko hả bạn

blackdoor

Manager
hx phai acc vip mới down được bạn ơi. Và cho mình hỏi là rom châu âu cũng up được cho tất cả các máy hả. Có phân biệt máy vùng nào như của HTC android ko hả bạn

Chưa có máy để thử nhưng WP cũng như Android thôi, không up được ROM khác khu vực (khác CID) vào máy đâu.

khong_co_ai

Active Member
Nhấn vào đây rồi bấm chuột trực tiếp vào link sau đó nó hiện lên cửa sổ download tiếng tầu thì chọn nút bên phải nhé. File này có gần 800MB thôi

thangbb

Khi chưa sát nhập thì nói không với tàu khựa, thà ko uprom còn hơn

ngoctuyen

Cho em xin link rom cho HTC 8S A620E với ạ, máy e tự nhiêu treo rồi đứng ở cái mặt méo, mong bác chủ giúp đỡ ạ