• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC INCREDIBLE S (VIVO) & INCREDIBLE 2 (VIVOW) ★

3/ Vivo_W_VERIZON_WWE_5.10.605.9_Radio_1.09.01.1111_N V_VZW1.92: là phiên bản 4.0 hay 4.1 vậy mod! sorry và gà wa nên không biết. mong mod chỉ dẫn dùm.

hoangnguyenly

Hỏi về ROM Stock 4.0 cho I2

em thấy bản rò rỉ 4.0 của con incredible 2 này ra lâu lắm rồi sao không thấy bản stock đâu cả. tìm trên tất cả các web cũng không thấy là sao. hay bị dìm rồi

hoangnguyenly

đây chỉ là mấy ship rom hồi 2. mà. đâu phải ship 4. đâu mà bác nào chuyển tiếp em vào đây

hopvq

Bạn nào có rom gốc bản incredible s s710e ko gửi mình với link die hết rồi. bản exe nhé thanks nhiều

hopvq

Mình up rom bị treo logo khởi động đang muốn tải bản gốc về để up lại ko biết là dùng bản nào bạn chỉ giúp mình với

bomtiendo

mọi người cho mình hỏi với....mình úp rom Incredible 2 cho htc s710d được không vậy? s710d cung dòng với Incredible 2 nhưng s710d là dành riêng cho thì trường TQ có phải không ạ?

mọi người cho mình hỏi với....mình úp rom Incredible 2 cho htc s710d được không vậy? s710d cung dòng với Incredible 2 nhưng s710d là dành riêng cho thì trường TQ có phải không ạ?
Không được bạn ạ vì nó khác về phần cứng (2 sim 2 sóng)...

bomtiendo

bạn cho mình xin rom tiếng việt cho htc s719d được k?...có người bên đài loan gủi về cho bố mình dung mà k có tiếng Việt thì khó..máy này 1 sim hi..thank bạn nha

bạn cho mình xin rom tiếng việt cho htc s719d được k?...có người bên đài loan gủi về cho bố mình dung mà k có tiếng Việt thì khó..máy này 1 sim hi..thank bạn nha
Bạn lên PlayStore tải ứng dụng Morelocale2 về và chọn Tiếng Việt nhé.

máy em bị treo logo up đại bản châu á hay châu âu gì cũng được phải không bác
Bạn phải xem máy đã được S-OFF hay SuperCID chưa thì mới úp được các bản Ship Rom khác nhau. Nếu máy chưa S-OFF hay SuperCID thì bạn chỉ có thể úp bản Ship Rom gốc của máy mà thôi.

nhatnam0689

mod cho e hỏi. e xài HTC Incredible S check cid là cid__622 là asia-HK. đã thử bản rom RUU_VIVO_SENSE30_S_hTC_Asia_HK_3.09.708.2_Radio_20.4802.30.0822U_3822.10.08.28_M_release_227715_signed nhưng báo lỗi singature. mod có thể kiếm giúp e rom ship 2.3/4.0 càng tốt cho cid_622-asia-hk ko? máy e hiện đang treo logo :(