• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LinkGoGame Link Link v.2.00(8) s60v5 signed_tìm cặp đôi giống nhau

thanhthuc0308

game hổ trợ đầy màn hình, là một game rất thú vị. cố gắng tìm các cặp hình giống nhau, quá đơn giản phải không? :D. chơi vui nhen!:D

game đã signed máy không cần hack, file không cần sign

LinkGoGame Link Link v.2.00(8) s60v5 signed.rar (3.86 MB)
thank!

Syb

sao em vào linkgogame.com ko có bản này nhỉ? chỉ có Dream Pattern Matching v 2.07 thôi. Game này dung lượng cũng chỉ bằng 1/2 game kia. để em test thử :D

cuipap97

bản kia thực tế là v2.06 bản này là 2.08 bản này có vẻ good hơn nhìu. cho 1 phiếu vì đỡ tốn mb

Syb

em đã test bản này rồi, hix, ko biết máy mọi ng ntn chứ máy em thì vẫn bị lỗi như bản cũ. mấy bàn 90 trở lên í, thỉnh thoảng đang chơi lại bị out ra phải vào lại, mà vào lại thì cứ u như rằng thời gian cho bàn í bị thay đổi, toàn 5s với 10s thì qua quái nào được, em lại phải hì hục chơi lại từ đầu :( Tuy nhiên thì bản này đã khắc phục được 1 lỗi của bản cũ.