• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Little Big City[By Gameloft SA] – Happy City phiên bản Mobile (17/3/2012)

hieuna

Little Big City[By Gameloft SA] – Happy City phiên bản Mobile (17/3/2012)

Chắc hẳn các bạn không mấy xa lạ với game Happy City nổi tiếng trên mạng xã hội ZingMe và FaceBook.Và đây giờ đây Gameloft đã cho ra mắt phiên bản mobile của dòng game này với tên gọi Little Big City.Trong game bạn sẽ vào vai một người “kiến trúc sư” kiến thiết và xây dựng thành phố của riêng bạn.

Bạn hãy dùng tiền kiếm được để nâng cấp và xây dựng các ngôi nhà mới nhé.Có thể mua bằng tiền thật (Mình đoán,vì GL đã có chủ ý đưa sms mua đồ vào game bán tại thị trường Việt Nam)

Chỉnh sửa cuối:

hieuna

có gì mà phải cr@ck thế bạn

Last edited by a moderator:

maskshot

Member
sao trò millionaire city có hack đc bằng Sorecer ý...mình k hack đc.. đã b nào hack đc chưa... game này nữa đã ai dùng Sorecer hack đc chưa...

maskshot

Member
b vào cài đặt - q.lí ứng dụng - ứ.dụng đã c.đặt - tìm game cần tắt bàn phím ảo - tùy chọn - cài đặt nhóm ứng dụng - bàn phím ảo chọn tắt ... vậy là xong... b có thể dùng thao tác này vs mọi game với bàn phím ảo....

maskshot

Member
đã hack dc tiền đồng còn tiền xu thì bó tay

hỳ cái xu thỳ mình chịu thôi...chứ tiền vàng thỳ full luôn ... mua full shop ... mà leve thỳ k đủ thôi... nhiệm vụ thỳ nhiều nữa ... chán game ý...