• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Loa ngoài X1 nhỏ hay to ?!!?

mrzer0

Tình hình là e vừa mua con Sony X1 2hand,máy nói chung tốt,nhưng sao e thấy loa ngoài nhỏ lắm.ko bít là đã bị thay loa hoặc hư loa...?! Nói chung là thất vọng về loa ngoài của con X1 nay :(.Ko biết máy các anh ntn?

ahojmimi

loa ngoài của x1 so với các dòng khác thì kém hơn, (kém hơn Nokia và HTC) nhưng bù lại khi nghe nhạc bằng tai nghe thì chất hơn nhiều.:D

mrzer0

kém hơn nhiều ko a?e nge nó be' tẹo,hjc.tập trung lắm mới nge rõ đc :|

ahojmimi

không đến nỗi vậy đâu bạn. nếu mở hết cỡ cũng thuộc hạng trung bình,còn nghe nhạc ban đêm thì âm thanh trong trẻo(tuy không có âm bass) khá hay.bạn kiểm tra xem âm lượng đã maximum chưa?

mrzer0

max hết cỡ rồi anh ah.dùng phần mềm kick âm nữa rồi mà vẫn bé tẹo :|

eduvnn

loa siêu lởm luôn, trước mình dùng Touch 2 nghe còn hay hơn nhiều mà rõ ràng đời thấp hơn :|

vhdbb

đúng rồi, mình cũng đang sử dụng X1, loa ngoài của X1 thì hơi kém hơn những máy khác. Nhưng nói chung nghe rõ và tạm ổn, không đến nỗi nào đâu.

aulinh

Mình dùng có sao đâu nhỉ. vẫn nghe nhạc bình thường mà, ko cài PM kich loa. mình có cài thử PM kick loa nghe to òanh luôn.

NMLD

So với các máy khác của SE thì loa X1 ko tệ, mà quá là tệ.

Trước giờ mình dùng SE nhiều, chưa từng thấy cái này loa tệ hại như cái này.

tuga1990

Tình hình là e vừa mua con Sony X1 2hand,máy nói chung tốt,nhưng sao e thấy loa ngoài nhỏ lắm.ko bít là đã bị thay loa hoặc hư loa...?! Nói chung là thất vọng về loa ngoài của con X1 nay :(.Ko biết máy các anh ntn?

THông báo luôn X1 loai ngoài nhỏ và .... cức kì rè nếu đẻ hết volum ! buồn ! được cái nghe tai nghe thì miễn chê ! chuông bé quá ! được cái gọi nghe rõ ràng !

o0ngoctung0o

Loa tớ lũc đầu cũng bị rè tháo ra thay 1 cái loa khác đục thêm 1 lỗ ở đường sau loa. lắp vào nghe phê hơn hẳn. ai khô tin cứ làm thử se biết ngay. hihi