• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LogoEasy v0.3_Vi_S60v3_SymPViet [Mobifone-Viettel] .

nguyenbathang37

bạn vào chương trình rồi chọn nhà mạng > trình đơn > tạo logo > nhập nội dung vào đấy > logo trong suốt > áp dụng > chỉnh kích cỡ > phông hệ thống > ấn okie . ra ngoài reset máy là xong .

bạn viết chữ màu cũng được nhưng màu nền không giống màu themes , tùy bạn thích như nào thì làm thế .

bạn muốn đẹp thì làm logo bằng flamingText , rồi dùng ologochange để đổi logo .

Bạn có thể hướng dẫn mình làm logo =flaming text ko.
Cám ơn bạn nhìu

À bạn bít cách làm logo màu như của anh MinhTHang post ở trên ko,mình thấy đẹp quá mà ko bít làm ra sao cả :((

Chienkon88

Bạn có thể hướng dẫn mình làm logo =flaming text ko.
Cám ơn bạn nhìu

À bạn bít cách làm logo màu như của anh MinhTHang post ở trên ko,mình thấy đẹp quá mà ko bít làm ra sao cả :((

phần mềm để thay logo mạng ologochange v0.03 :

http://www.mediafire.com/?hjtjymj4jzm

bạn tạo logo trang này nè :

http://www.flamingtext.com/

còn làm logo màu giống anh minh thắng thì bạn chọn logo màu thay vì logo trong suốt nhưng phải :Dchấp nhận màu nền khác màu themes đấy

Kojiro

Super V.I.P
Nếu các bạn biết làm ảnh png trong suốt thì có thể dùng gestlogo để đơn giản hơn, search nhé!

nguyenbathang37

Nếu các bạn biết làm ảnh png trong suốt thì có thể dùng gestlogo để đơn giản hơn, search nhé!

Mình dùng rồi

Pm rất hay nhưng bất tiện là khi thay themes lại phải làm lại

Có cách nào làm logo màu mà áp dụng được tất cả các themes ko bạn

boydeptrai

Chỉ mình cách làm chữ màu giống của Mod MinhThang với :)
có cách nào chỉ chọn màu chữ mà ko phải chọn màu nền ko? chọn màu nền nó chẳng ăn nhập đc với màu theme nên nhìn xấu quá.

Mình muốn làm chữ màu như vậy thôi. Ai giúp mình với. Thanks

nguyenbathang37

Mình đọc bài này của bạn lâu rùi

MÌnh cũng dùng cách này để làm logo
Nhưng mà vào vẫn có viền trắng
Hix :(...Hiện tại mình vẫn chưa tìm ra cách...đành chấp nhận xài logo chữ đen...:(
có cách nào chỉ chọn màu chữ mà ko phải chọn màu nền ko? chọn màu nền nó chẳng ăn nhập đc với màu theme nên nhìn xấu quá.

Mình cũng muốn làm mà làm mãi chẳng được :(

boydeptrai

Thấy mọi người thảo luận xôn sao mà ko ai làm đc àh, Mod MinhThang đâu rồi vào giúp mọi người với :)

boydeptrai

Mod chỉ mình cách làm logo giống vậy với, cái GestLogo máy mình xài ko đc. Thanks nhiều :)

MinhThang

Manager