• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LogoEasy v0.3_Vi_SymPViet [Mobifone - Vinaphone]

MinhThang

Manager
LogoEasy v0.3_Vi_SymPViet

Phần mềm tự tạo và thay đổi Logo mạng Việt hóa.
Anh em nào sử dụng mạng Mobifone và Vinaphone thì tải lại file vừa fix của KJR nhé!

Chạy trên nền python.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Chú ý! Phần mềm này chạy trên nền Python và phải apply open4all trong ROMPatcher.

Có anh em nào tạo được cho xin tấm ảnh chiêm ngưỡng cái nhé!

i_love_baby387

Thử nãy giờ toàn báo lỗi, không thể tạo là sao vậy :-/ mà mấy chỗ chọn màu sao anh không dịch hết thế : gray, blue, green, pink
Cái hình nền nhìn thích ghê:mad:)

Nó cứ báo lỗi không thể ghi đè lên là sao nhỉ :-/ Không lẽ phải xóa logo trước sao, mà cũng có xóa được đâu:-/:-/

Chỉnh sửa cuối:

hduonghn

Thử nãy giờ toàn báo lỗi, không thể tạo là sao vậy :-/ mà mấy chỗ chọn màu sao anh không dịch hết thế : gray, blue, green, pink
Cái hình nền nhìn thích ghê:mad:)

Nó cứ báo lỗi không thể ghi đè lên là sao nhỉ :-/ Không lẽ phải xóa logo trước sao, mà cũng có xóa được đâu:-/:-/

N96 của mình cũng vậy, toàn báo ko thể ghi đè!

w2k

chả thấy tý "hướng dẫn sử dụng" gì hết. dùng coi chừng bị "bệnh nan y" thì toi :)). để em về vọc thử xem sao.

hnt20042000

ứng dụng có mấy chữ với toàn tiếng việt cả cứ thế mà làm cần gì hướng dẫn bồ.

hnt20042000

mình xài e63 nên cái logo nhỏ xíu vậy nên mình cũng không làm logo làm gì. bạn thông cảm nhé

Kojiro

Super V.I.P
Anh em nào dùng mạng Mobifone và Vinaphone thì chép đè file bên dưới vào System/apps/LogoEasy nhé. Sau đó thì anh em được quyền tạo logo, chọn logo có sẵn. Tiếp tục được quyền chọn logo trong suốt, hay có màu nền, cỡ chữ cho logo theo KJR nên chọn là 20 là vừa màn hình 240x320.

Anh em nào dùng Viettel thì nói nhé, hôm nào rảnh KJR Mod lại tí cho mà dùng.

Có vài tấm ảnh chụp làm chứng cho anh em đây, test thôi nên hơi xấu :p

@A Thắng: em chỉnh sửa nội dung file dịch 1 tý cho phù hợp nhé :D báo cho a biết khỏi trách.

Kojiro

Super V.I.P
@KJR Cảm ơn em sao lại trách, em Mod cho anh 1 cái đi Viettel đấy.

Phải làm trên điện thoại vì pyc, mai em mới làm cho anh được :p
Anh build bản này lại cho anh em Mobi và Vina dùng trước đi, mai em làm cho Viettel :)

MinhThang

Manager
Phải làm trên điện thoại vì pyc, mai em mới làm cho anh được :p
Anh build bản này lại cho anh em Mobi và Vina dùng trước đi, mai em làm cho Viettel :)

Đang Online bằng ĐT sao build được? em làm giúp đi.

Kojiro

Super V.I.P
ANh em chú ý nhé! Khi tạo xong, nếu chính xác thì PM vẫn báo nội dung là Lỗi :p (cái này thì chỉnh lại quá dễ), a e cứ restart máy lại, nếu ko thấy đổi được icon thì mới tính nhé :)

Hì, cái này em test hok đc òi, mạng Mobi mà :D

Test file anh up bên trên kìa :p

Chuẩn bị có hàng hoàn chỉnh cho anh em dùng rồi :D