• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi 'all programs' ROM M2D V11 OMNIA i900

tddung

em chào các Bác.em mới up rom m2d v11 của Bác Phạm Quang nhưng ma sao nút all program của em bấm vào chỉ chạy được 1 lần,lần sau bấm vào chỉ nháy lên chứ không chạy ạ.Các Bác giúp em fix lỗi này dùm nhé.Cám ơn các Bác nhiều ạ!!!

kidrock290380

Bản Rom này của bác Quang bị lỗi chỗ đó, ko khắc phục được, chịu khó chờ bản rom khác thôi bạn ơi

Dao2nd

em chào các Bác.em mới up rom m2d v11 của Bác Phạm Quang nhưng ma sao nút all program của em bấm vào chỉ chạy được 1 lần,lần sau bấm vào chỉ nháy lên chứ không chạy ạ.Các Bác giúp em fix lỗi này dùm nhé.Cám ơn các Bác nhiều ạ!!!

Bản V11 hình như k nhầm thì của T2008 chứ k phải của pác Quang đâu bạn ah. Nếu đúng thế thì bạn vào topic i900 bên tinhte có bản update của t2008 rùi, mình cài lại chạy rất tốt đó k bj lỗi nữa.