• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi bộ nhớ máy samsung i900

dazai

Máy mình mới mua lúc đầu chụp hình bình thường nhưng sao đó thì mình chụp hình tới tấm thứ 9 sang tấm hình thứ 10 thì hình không lưu vào bộ nhớ máy được nữa. Mình hard reset lại thì bình thường nhưng bây giờ thẻ nhớ của mình tự nhiên phát sinh các file ảnh lạ không thể xem được, làm thẻ nhớ của mình đầy lên luôn. (thẻ nhớ của mình 4gb chép dữ liệu mới có 1,3gb).
Có bác nào bị giống mình không cho mình biết cách khắc phục với.

kiet_xu

Khả năng thẻ nhớ của bạn bị virus. Bạn thử quét virus hoặc fomat lại thẻ xem sao

quochung5756

sao bạn không lưu vào bộ nhớ trong của máy,trong đó còn 8 đến 16G mà,tùy theo từng loại máy.Cho mình hỏi thêm nha,máy bạn xài GPS được k vậy?còn may của mình xài tốt lắm...nhưng mình chỉ bị trục trặc nhỏ thôi.xem youtube khi dơnload về xem thì lại lưu vào mainmemory nên độ dài còn hạn chế,mà nó cũng bị lỗi hay sao ấy?có ai biết xin chỉ dùm với.....thanks:-?