• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỜI CẢM ƠN CỦA BQT TỚI ANH EM ĐAK LAK - ĐAK NÔNG

tinh_la_gi

Administrator
TLG được vinh dự thay mặt BQT gửi lời chúc mừng và lời cảm ơn chân thành nhất đến với anh em ĐAK LAK - ĐAK NÔNG đã tham gia buổi Offline Mừng Sinh Nhật lần thứ 4 của PDAVIET.

Qua 5 lần tổ chức thành công và không kém phần "hấp dẩn" những cái tên như: Thoai_DakMil, Giuse29111985, w2k, 2356, nam470, pekuon, cu_giong .v.v.. rất nhiều và rất nhiều những cái tên đã trở nên rất đổi quen thuộc - TLG cũng luôn hy vọng được 1 ngày nào đó có thể Offline cùng anh em .. Qua 5 lần Offline vừa qua anh em ĐAK LAK - ĐAK NÔNG đã đóng góp 1 phần vào phong trào Offline của PDAVIET ngày 1 phát triển hơn và dần trở thành 1 truyền tốt tốt đẹp của PDAVIET.

Chúc anh em ĐAK LAK - ĐAK NÔNG sẽ phát triển hơn nửa phong trào, luôn giữ vững truyền thống tốt đẹp, luôn đoàn kết và sớm thành lập CLB PDAVIET ĐAK LAK - ĐAK NÔNG.

Thay mặt BQT
tinh_la_gi

pekuon

E cũng xin cảm ơn lời chúc của man TLG cũng như toàn thể các a,các chú trong BQT. Chúc các a, các chú luôn dồi dào sức khỏe, chúc 4rum ta ngày càng phát triển.​

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Chân thành cảm ơn lời chúc tốt đẹp từ BQT , tuy không đông đảo như CLB HCM nhưng với anh em ĐL-ĐN đã có một cuộc off thành công tốt đẹp chúc các buổi off sau thành công và tốt hơn nửa =D>

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc phong trào Offline của 2 tỉnh DL-DN sẽ ngày một nhân rộng để thành lập được CLB TÂY NGUYÊN!=D>

w2k

Chân thành cảm ơn các pác trong BQT. khu vực tụi e tuy ít tv nhưng đc cái nhiệt tình gặp gỡ giao lưu dù ko đc hoành tá tràng như khu vực Sài Gòn.hy vọng những lần off tới đây tụi e sẽ huy động đông đảo hơn. Chúc các pác trong BQT và các bạn khu vực DL-DN cũng như các bạn trong diễn đàn dồi dào sức khỏe =D>

nam470

Chân thành cảm ơn lời chúc của bác tinh_la_gi, bác XuanTruong,....
Cũng hy vọng trong thời gian gần đây nhất lời của bác XuanTruong sớm thành sự thật.
Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, vui vẻ và thành công