• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỜI CÁM ƠN CỦA BQT TỚI CLB PDAVIET t/p HCM

PhamQuang

Manager
Chúc mừng CLB PDAVIET t/p HCM đã tổ chức rất thành công buổi Offline kỷ niệm lần thứ 4 sinh nhật diễn đàn của chúng ta.
Thay mặt BQT tôi xin phép gửi tới lời chúc mừng, cám ơn chân thành sự tham gia hiện diện của tất cả các bạn.
Trong khi các CLB khác, vùng miền khác đã lơ là với phong trào offline thì khu vực phía Nam, nhất là CLB PDAVIET t/p HCM vẫn giữ được truyền thống tốt đẹp và hơn thế nữa mỗi buổi off các bạn lại có những hoạt động mới lạ và phong phú.
Cám ơn các bạn rất nhiều.
Trước hết phải kể tới công sức của: SM Batkid, Admin Kawaguchi, Man. tinh_la_gi, SM Sonblack, SM Loveblue, AM DucLong, SM MinhThang, AM TruongHan, AM TranMinhMan, Mod. DreamLand, SVIP AnhTu, SVIP Tmap, VIP BuuQuoc, ... và còn rất nhiều các Mod., TMod, VIP và thành viên khác mà tôi không nhớ hết tên.
Ngoài ra cũng xin gửi lời cám ơn tới nhà tài trợ chính của buổi off NTT TELECOM. Rất mong sự hợp tác trong tương lai của nhà tài trợ và diễn đàn ngày càng khăng khít và hiệu quả.

Chúc các bạn luôn giữ vững truyền thống tốt đẹp, luôn đoàn kết và ngày càng có nhiều những hoạt động vui vẻ, phong phú và hấp dẫn như buổi off hôm nay.

Thay mặt BQT, Manager: PhamQuang

DucLong

Super V.I.P
Xin cám ơn lời chúc của Man PhamQuang.
Có lẽ thành công nhất là các thành viên đăng kí offline đã tham dự đông đủ. Xin cám ơn đến toàn thể các thành viên đã tham dự buổi offline vui vẻ, nhiều ý nghĩa. Xin cảm ơn nhà tài trợ NTT TELECOM.

loveblue

Super V.I.P
Bận việc đột xuất nên phải về giữa chừng mà không tham gia đấu giá được nên cũng rất tiếc !
Chúc mừng buổi ofline của khu vực TP HCM thành công tốt đẹp .

NguyenQuang

Super V.I.P
Chúc mừng buổi gặp mặt kỉ niện 4 năm ngày thành lập PV của CLB Thành phố Hồ Chí Minh Thành công tốt đẹp. Các bạn đã có đội ngũ cán bộ cốt cán chủ động và nhiệt tình như BK, loveblue, TLG .....và rất nhiều các mod khác ....để giữ vững và phát triển phong trào . Hy vọng các SM, ADV mod của Hà nội cũng sẽ chủ động để phong trào tại Hà nội được giữ vững và phát triển

Sonblack

Super V.I.P
Bận việc đột xuất nên phải về giữa chừng mà không tham gia đấu giá được nên cũng rất tiếc !

Bởi vậy khi giới thiệu đến anh thì lại chẳng thấy anh đâu! Hố hàng! :D

@Manager PhamQuang: Xin cám ơn chú rất nhiều. Hôm qua, qua điện thoại của SM Batkid cũng nhận được lời chúc mừng từ chú.

oanhngo

Ngồi zới anh mà anh zìa lúc nào ko hay lun ! :D

Chúc mừng buổi gặp mặt kỉ niện 4 năm ngày thành lập PV của CLB Thành phố Hồ Chí Minh Thành công tốt đẹp.