• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lời chúc Tết cho anh em box IP

syberia

Mình chỉ mới gia nhập pda Việt 1 thời gian ngắn, nhưng đã nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình của đông đảo anh em, đặc biệt là box Iphone. Nhân dịp năm mới, Tết đến, mình có lời chúc gửi tới anh em box IP. Ngặt nỗi kô có phần tâm sự cho box IP nên mạn phép post vào đây, có gì mong bác Man và các bạn Mod di chuyển giúp:

Chúc mọi người đêm đêm hạnh phúc ( hoặc là sung sướng ), ngày ngày dễ chịu. Chúc con đường học tập, làm việc và sinh sống ở Việt Nam cũng như các nước khác của mọi người luôn bình yên, phẳng lặng và ai cũng thực hiện được ước mơ dẫu là "mỗi tuần đổi di động xịn 2 lần" hay "update fw IP kô cần unlock" - Chúc cho box IP của chúng ta luôn phát triển, đổi mới, hoàn thiện hơn.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Cám ơn bạn syberia,nhân đây cũng gửi lời chúc mừng năm mới , chúc một năm mới an khang thịnh vượng từ BOX iPhone tới anh em PV nói chung và anh em iPhone nói riêng.Hy vọng qua năm mới BOX iPhone và diễn đàn chúng ta sẽ phát triển vượt bậc :) .