• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi của Sony P910

namy2k

Hiện em dùng con này lâu rù, em cũng đã lưu nhiều danh bạ (2-3 số đt, tư liệu, email...), rất nhiều nhưg se sợ 1 ngày nào đó con của e bị ngủm thì e khổ. Em đã mua cáp rùi nhưg không biết làm cách nào chép danh bạ vào Outlock của PC cả, anh chị em nào đã từng làm rồi xin chỉ e chi tết với, dòng này hơi cổ nên e mò hoài không thấy
Thánk all

XiaoGui

Bác vào đây,rồi download PC Suite về,kết nối với điện thoại. Sau đó bác chọn backup để sao lưu lại dữ liệu vào máy tính. Nếu điện thoại có vấn đề thì dùng file backup đó để khôi phục lại

namy2k

Bác vào đây,rồi download PC Suite về,kết nối với điện thoại. Sau đó bác chọn backup để sao lưu lại dữ liệu vào máy tính. Nếu điện thoại có vấn đề thì dùng file backup đó để khôi phục lại
vậy mình có cần driver gì nữa ko hay dùng cái này là dc

XiaoGui

vậy mình có cần driver gì nữa ko hay dùng cái này là dc

Không cần driver đâu,bác cứ cài nó ra kết nối với điện thoại được là ok. Hình như trong web nó có mấy cái hướng dẫn đấy ạ.