• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi E6 khi up lên Belle!!!

bom_vip

Các pro giúp mình với. Mình mới Up con E6 lên Belle nhưng bị lỗi phần tin nhắn.:( Gửi tin nhắn lúc được lúc không. Toàn báo lỗi Tr.ch.sửa.t.nh: Tính năng không được hỗ trợ. Tắt máy đi khởi động lại và xóa hết sạch tin nhắn cũng không được. Cảm ơn các bác

MinhThang

Manager
Các pro giúp mình với. Mình mới Up con E6 lên Belle nhưng bị lỗi phần tin nhắn.:( Gửi tin nhắn lúc được lúc không. Toàn báo lỗi Tr.ch.sửa.t.nh: Tính năng không được hỗ trợ. Tắt máy đi khởi động lại và xóa hết sạch tin nhắn cũng không được. Cảm ơn các bác

Gửi tin lúc được lúc không là do mạng chứ lỗi gì bạn?

bom_vip

Mình up bằng Ovi Suite của Nokia. Up đi up lại 3 lần liền hết lỗi nhưng chỉ được 1 lúc lại như cũ. Gửi tin nhắn không đc trong khi nghe gọi bình thường. Thỉnh thoảng gửi được tin nhắn thì nhảy số người gửi lung tung trong danh bạ. Các pro giúp em với.8-|

Chỉnh sửa cuối:

TomRyan8891_2009

Mình up bằng Ovi Suite của Nokia. Up đi up lại 3 lần liền hết lỗi nhưng chỉ được 1 lúc lại như cũ. Gửi tin nhắn không đc trong khi nghe gọi bình thường. Thỉnh thoảng gửi được tin nhắn thì nhảy số người gửi lung tung trong danh bạ. Các pro giúp em với.8-|

flash lại bằng Phoenix , sao lưu dữ liệu trước khi làm .