• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi HP 6828 ko vào đươc win và Boot

tl9788

Tình hình là sau khi up rom cho con 6828 ko hiểu up nhầm hay là sao.(thay vì chọn os only thì mình để all) bây h bật máy lên thì máy hiển thị 1 màn hình có logo HP ở dươi là 2 dòng chữ
Hp ipaq - NHOCBANME
2.03.03 WME
1.00.01 BL

rồi cứ nhấp nháy liên tục như vậy ko vào được win
mình ko về được bootloader để up lại rom
ấn power + camera +chot vào reset thì hiện lên màn hình
device clean boot ...
reset to factory default !!

rồi lại trở lại màn hình như trên.
Mọi người giúp minh với !!!

Chỉnh sửa cuối:

huanbc

cái này mình cũng từng bị giống bạn ! mình hỏi chi tiết hơn là cậu có up bản của anrie không? nếu cậu đã từng up bản của anrie rồi mới up của nhocbanme thì bị lỗi như trên, cậu chỉ cần up lại bản của anrie là được , còn sửa làm sao thì đành nhờ nhocbanme giải quyết vậy :(

cubon009

tớ cũng có một con Hp rx3000 chuển nhượng của ông anh,mình thấy máy chay hơi đơ, nên mình Hard reset lại nhưng nó chỉ chạy đến hình chào của WinMobie thôi rồi hiện một thông báo tiếng Trung X_XX_Xmình làm cách nào cũng chỉ đén đấy là tịt...............:((hết cách:((!!!!!!!!!!
Bác nào có kinh no chỉ giáo em với_:D_luonghuutrinh@yahoo.com.vn