• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi khi signed bằng phần mềm binpda v0.1

nokiabdvn79

Chào các Bác !
Tình hình là mình có phần mềm muốn sign, mình lên trang opda.net.cn xin và dơn 2 file cer,kkk về cho 2 máy n78, n82. Nhưng khi signed 1 phần mềm nọ, lay file cer,kkk của n78 thi ok, nhưng khi đổi lại file cer,kkk của n82 thi báo lỗi certificate hoac pass ( nhưng pass khi sign file n78 vẫn như thế, con file cẻ,kkk minh moi dơn ve từ opda.net.cn cho mừ ).

Ai biết chỉ dùm với......thanks nhiều

pncomputer

Me too

Tôi cũng vậy, cũng lấy cer, lấy key về, cũng format máy nhưng cũng chẳng ăn thua. Cài mấy phần mềm hầu như bị lỗi chứng chỉ à, đổi ngày tới lui cũng thế. Chỉ cài được mấy cái thôi, mấy ứng dụng viết Java thì ổn. Phần mềm cho 5800 khó chịu thật.

m0nk3y86

Tôi cũng vậy, cũng lấy cer, lấy key về, cũng format máy nhưng cũng chẳng ăn thua. Cài mấy phần mềm hầu như bị lỗi chứng chỉ à, đổi ngày tới lui cũng thế. Chỉ cài được mấy cái thôi, mấy ứng dụng viết Java thì ổn. Phần mềm cho 5800 khó chịu thật.
Java thì đâu cần sign, nên ổn là đương nhiên òy. Còn ko fải pm nào sign cũng cài đc đâu, bạn nên hackphoen đi.

Kojiro

Super V.I.P
Chào các Bác !
Tình hình là mình có phần mềm muốn sign, mình lên trang opda.net.cn xin và dơn 2 file cer,kkk về cho 2 máy n78, n82. Nhưng khi signed 1 phần mềm nọ, lay file cer,kkk của n78 thi ok, nhưng khi đổi lại file cer,kkk của n82 thi báo lỗi certificate hoac pass ( nhưng pass khi sign file n78 vẫn như thế, con file cẻ,kkk minh moi dơn ve từ opda.net.cn cho mừ ).

Ai biết chỉ dùm với......thanks nhiều

Mỗi máy 1 file cer, k3y riêng. Bạn cài được cho N82 ko lí nào cài ko được cho N78, bạn nên thử 1 Pm cài cả 2 xem sao.