• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi không khởi động len của O2 IIS

hoalam

Con O2 IIS của mình khi khởi động lên,màn hình Windows thì treo luôn,không vào được, anh em giúp mình với

vnanhvn

Bạn HR lại xem sao. Hoặc không thì bạn nên úp lại rom 2003 chắc sẽ không có vấn đề gì đâu.

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Con O2 IIS của mình khi khởi động lên,màn hình Windows thì treo luôn,không vào được, anh em giúp mình với

Có lẽ do bạn cài nhiều soft quá bị đụng nên mới vậy thôi.
CỨ Hardreset là hết thôi, chịu khó cài lại soft vậy nhé

mthanh0707

Bác bị treo máy khi uprom xong hay là soft reset bình thường thì nó bị?:-/
nếu đang xài bình thường , soft reset mà bị vậy là do bị lỗi chuơng trình,nên HR lại máy.
Nếu là do upRom mới thì bị lỗi Rom,bạn nên upRom phỉ6n bản khác vào máy....
chúc vui....;;)

chuotthuong

SAO A KO FORMAT MÁY ĐI, CHO NÓ VỀ TRẠNG THÁI WIN KO CÓ JI TRONG MÁY ĐÓ?
FOMART MÁY LÀ: ĐỒNG THỜI BẤM CẢ 3 NÚT :
RECORD + MAY CHỤP+ RE SET
QUAN TRỌNG LÀ :
DÒNG 1: CHỌN " NO"
DÒNG 2" " Y E S"
DONG 3: " YE S"
SUA KHI CHON XONG BẤM NÚT HÌNH HỌP THƯ NẰM TRÊN MÀNG 4 NÚT DƯỚI MÀNG HÌNH , KO PHỈA NẰM Ở BÀN PHÍM ĐÂU NHE A? CỦNG KO PHỈA NẰM TRONG WIN ĐẤU NHE? LÀ 4 NÚT TRẮNG BẠC ĐÓ
CHÚC A THÀNH CÔNG!

hobach9x

SAO A KO FORMAT MÁY ĐI, CHO NÓ VỀ TRẠNG THÁI WIN KO CÓ JI TRONG MÁY ĐÓ?
FOMART MÁY LÀ: ĐỒNG THỜI BẤM CẢ 3 NÚT :
RECORD + MAY CHỤP+ RE SET
QUAN TRỌNG LÀ :
DÒNG 1: CHỌN " NO"
DÒNG 2" " Y E S"
DONG 3: " YE S"
SUA KHI CHON XONG BẤM NÚT HÌNH HỌP THƯ NẰM TRÊN MÀNG 4 NÚT DƯỚI MÀNG HÌNH , KO PHỈA NẰM Ở BÀN PHÍM ĐÂU NHE A? CỦNG KO PHỈA NẰM TRONG WIN ĐẤU NHE? LÀ 4 NÚT TRẮNG BẠC ĐÓ
CHÚC A THÀNH CÔNG!
sau khi chỉnh yes/no xong an nút hộp thư