• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi my location trong google map

majinbuu

Các bác cho em hỏi máy O2 Zinc có hỗ trợ tính năng my location trong google map không ạ? Em đã vào phần help trong google map thì thấy nói là not support. Có bác nào dùng được tính năng này thì báo cho em với. Không hiểu sao hôm trước em có dùng được 1 lần, chỉ chính xác vị trí của em luôn( sai lệch 80m thôi), rồi từ đó không dùng được nữa. Đã thử cài lại google map các bản, rồi hardreset máy hay up lại rom cũng không ăn thua.Không biết tại sao nữa, lúc nào thử cũng báo là your location temple unavaiable gi gi đó. Hiện tại em đang dùng bản rom WM5 trên trang seeo2, google map bản 4.1. Em đã thử search trên google mà chưa fix được cái tính năng rất hay này, bác nào cao thủ cho em ý kiến với.