• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi P1 ai biết chỉ dùm

police911

:(( hông biết sao con P1 của tui khi gọi thì có dấu chấm than màu đỏ hình tam giác kế bên cột sóng.pa kon ai biết làm sao cho nó mất đi ko ?

Last edited by a moderator:

lovelikecrazy152

:(( hông biết sao con P1 của tui khi gọi thì có dấu chấm than màu đỏ hình tam giác kế bên cột sóng.pa kon ai biết làm sao cho nó mất đi ko ?

Tốt hơn hết là bạn update service cho máy bạn lại đi tình trạng máy sẽ khôi phục lại ban đầu.

hellboy424

mình thấy lâu lâu máy mình cũng có, nhưng thấy không ảnh hưởng chất lượng thoại nên ko quan tâm lắm:D

apolon

do chuong trinh may cua ban bi loi thoi ban mang ra tiem up fan mem len la het thoi