• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi sim của N6600 cần giúp đỡ!

Status
Không mở trả lời sau này.

amd2700

máy của mình để từ đêm tới sáng là báo Sim Rejected không hiểu như thế nào các pro giúp em với thanks

panrai

Super V.I.P
máy của mình để từ đêm tới sáng là báo Sim Rejected không hiểu như thế nào các pro giúp em với thanks

thứ nhất là do bạn gài sim ko chất thứ 2 là do máy của bạn bị lỗi đó bạn ơi,nếu bước 1 bạn ko mất phải thì bạn làm theo mình như vậy nhé *#7370# mã pin 12345 thế là ok,làm xem sao nhé=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P

Có thể chân tiếp xúc sim không khít hoặc sim bạn bị hư.

Bạn rút sim của bạn thay vào máy khác xem có bị tình trạng như trên không? nếu bị thì sim bạn nên thay (50k) còn không thì bạn xem lại máy nha!

N99

Hình như là Sim bạn bị hư rồi, bạn chùi lài Sim cho sạch bằng cục Rom của học sinh rồi lắp vào xem, nếu bị tình trang như củ thì Sim bạn bị hư rồi cần thay Sim mới thôi.

Anhtoitb

Theo mình thì bạn lau SIM cho sạch sau đó lắp SIM sang máy khác thử xem thế nào? Nếu sang máy khác mà vẫn chạy tốt thì bạn vệ sinh lại chân tiếp xúc trên máy rùi lắp SIM trở lại nhé!
Nhưng tình trạng này có lẽ là SIM của bạn bị lỗi rùi, mang ra bưu điện hoặc Đại lý và yêu cầu được đổi lại thui bạn à!

Pdanews

Mình nghĩ chắc bị hư rồi, nên thay sim khác. Bây giờ giá cũng rẻ mà 50K à!

Status
Không mở trả lời sau này.