• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi "Số chưa biết" HTC Incredible S s710e

cachuoimc1

Hiện tại em đang dùng con HTC Incredible S s710e. Dùng Rom 4.0.4 đã root các thứ đầy đủ. Điện thoại em từ trước đến nay chưa vấn đề j. Rom em up cũng đc vài tháng dùng ổn, cách đây 1 2 hôm tự nhiên bị hiện tượng cắm sạc bị rs lại máy mấy lần, rồi em tìm ra là do cái Hub usb của em bị đứt ngậm. Giờ điện thoại của em bị điên, tất cả cuộc gọi đến đều hiện "Số chưa biết", trong phần "Điện thoại" trước hiện hết các số gọi nhỡ, gọi đi, gọi đến. Mà giờ chi hiện mỗi gọi đi, trong phần "Lịch sử cuộc gọi" thì tất cả các số đều hiện "(Chưa biết)".
Các cao thủ nào biết cách xử lý giúp em với. Thật sự là bất tiện quá ko em cũng kệ xác nó rồi. Em chưa muốn Up Rom lại nên các bác đừng bảo em Up lại nha :))