• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi treo logo htc incredible S

thacdung

Tình hình là em có em HTC, em đã làm đủ cách, lock sau đó chạy fw ship
RUU_VIVO_ICS_35_S_HTC_WWE_4.10.405.1_Radio_20.74.30.0833U_3831.18.00.11_M_release_266013_signed

, làm đủ cách, chạy cứ sending....... đến khi hết pin thì thôi. vì bị treo nên ko cài S-on như các bác hướng dẫn được, vậy ai có link thì hướng dẫn giúp em với ạ, em cảm ơn

Tình hình là em có em HTC, em đã làm đủ cách, lock sau đó chạy fw ship
RUU_VIVO_ICS_35_S_HTC_WWE_4.10.405.1_Radio_20.74.30.0833U_3831.18.00.11_M_release_266013_signed

, làm đủ cách, chạy cứ sending....... đến khi hết pin thì thôi. vì bị treo nên ko cài S-on như các bác hướng dẫn được, vậy ai có link thì hướng dẫn giúp em với ạ, em cảm ơn
Khi úp Ship Rom bằng PC thì bạn đưa máy về Fastboot, cắm cáp đợi hiện chữ USB thì mới úp được nhé. Ngoài ra bạn thử úp Ship bằng thẻ nhớ coi sao.