• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games Slick v0.70 S60v5 SymbianOS9.4 Signed- Phần mềm chat

hieuna

Lonely Cat Games Slick v0.70 S60v5 SymbianOS9.4 Signed

Slick là một ứng dụng chat cho các thiết bị di động. Nó cho phép bạn để trò chuyện với bạn bè của bạn kết nối mặc dù các ứng dụng nhắn tin trực tuyến khác nhau. Hiện nay nó vẫn còn trong phát triển, một phiên bản alpha hiện có sẵn miễn phí cho cộng đồng kiểm nghiệm.

Các tính năng:​

* Hỗ trợ các giao thức: ICQ, Yahoo, AIM, MSN, Google Talk, Jabber
* Nhắn tin văn bản
* Emoticons
* Cảnh báo - âm thanh, ánh sáng nền, độ rung, thông báo cho cửa sổ hiển thị số lượng tin nhắn mới
* Nhóm và quản lý buddy (thêm, xóa, đổi tên)
* Thông điệp lịch sử
* File transfer - gửi và nhận tập tin
* Gửi / nhận tin nhắn offline
* Tải tập tin được gửi như các liên kết
* Nhiều tính năng được thêm vào

Cập nhật mới

Sửa lỗi MSN "Không thể
có được địa chỉ liên lạc "

Download Here

Khoaaaa

Active Member
Trc kia rất tin dùng apps này,nhưng dạo gần đây server bất ổn wá,lúc thì login dc,lúc thì ko,lúc thì đợi lâu lắc,nản wá bỏ luôn ,nhảy wa nimbuzz,ko biết bản 7 này thế nào đây

thanhhaifire

Trc kia rất tin dùng apps này,nhưng dạo gần đây server bất ổn wá,lúc thì login dc,lúc thì ko,lúc thì đợi lâu lắc,nản wá bỏ luôn ,nhảy wa nimbuzz,ko biết bản 7 này thế nào đây
theo đánh giá nimbuzz khá hoàn hảo chỉ nhìu chức năng mình ko xài thôi bỏ đc thì tốt, xài cứ phải hide, có twitter rất thích

Mr_Kjrby

Mình đang dùng không biêt sao nó báo Expired gì đó rồi bắt update. Từ 0.68 lên 0.7 mà lên 0.7 vẫn bị. +_+ Dùng Slick nhẹ và nhanh khá hay không nhiều chức năng quá như Nimbuzz

Chỉnh sửa cuối:

luongngocanh92

trước mình cũng dùng cái này.nhưng thấy nó nhắn tin đi lúc đc lúc k nên qua nimbuzz luôn.bây h chưa biết có cải thiện ko

luongngocanh92

Mình đang dùng không biêt sao nó báo Expired gì đó rồi bắt update. Từ 0.68 lên 0.7 mà lên 0.7 vẫn bị. +_+ Dùng Slick nhẹ và nhanh khá hay không nhiều chức năng quá như Nimbuzz

anh cho em xin cái dự báo thời tiết trên màn hình chủ với.(luongngocanh92@gmail.com) thank anh

Mr_Kjrby

App đây bạn ạ
Mã:
http://www.4shared.com/rar/KzK-6Ny6/SPBSoftwareWeatherv20395S60v3v.html
Patch cho widget:
Mã:
http://www.mediafire.com/?9ry8q0a9kqwd3sp

tammao05

bạn cho xin file để flast máy được không, máy bạn có dự báo thời tiêt màn hình chủ đẹp quá. tui dùng x6. thank bạn nhiều

Mr_Kjrby

bạn cho xin file để flast máy được không, máy bạn có dự báo thời tiêt màn hình chủ đẹp quá. tui dùng x6. thank bạn nhiều

Mình dùng FW của Thanh Tùng ở đây:
Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?160527-CFW-Vietnamese-04-%28CFW-Belle-V2%29-for-X6-5530-523x-5800-by-ThanhTungHT-%2802-11-2011%29

Theme Dark Illusion by ArtistX do Luu_Tan_Vu up và Ntv_79 Edit ở đây:
Mã:
http://www.mediafire.com/?ycwci6eee0hg8f6

App Sbp Weather và Pacth để có Widget ở HS mình post bên trên rồi đó bạn.

P/s: Không ai biết vụ Slick báo App Expired và không dùng được nữa ạ?

staythesame7487

tui cũng bị y chang như bạn!

LoiPT

mình thích nimbuzz hơn cái này toàn lấy bút chứ hơi nhỏ thì phải :)