• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonelycatgames Jukebox V 2.70 VI-EN by SymPViet

kienvp

Lonelycatgames Jukebox V 2.70 VI-EN by SymPViet

Ứng dụng nghe nhạc quen thuộc .bản xxx 2 icon dùng rất ổn định , cài vào là có tiếng việt xài ( nếu lỗi font vui lòng dùng bàn phím ảo chọn Tùy chọn > Thông tIn ứng dụng bấm 800 ) .
trong quá trình cài đặt các bạn nhớ chọn 2icon để khi nào bản xxx chết thì open bản đếm 3s để cứu .

Bản 2.70 :Tìm kiếm bài hát trong danh sách, đánh dấu danh sách nhạc, hỏi khi lựa chọn Thoát .

Mã:
Versions:

1.00 - Initial release
1.10 - UIQ and UIQ 3.0 versions

2.00 - Internet radio streaming, loading PLS playlist, automatic sleep timer mode 
2.10 - Porting to Pocket PC
2.30 - Aac support (on selected Nokia phones)
2.40 - Using phone theme (S60 3rd edition, UIQ3)
2.43 - Fixed playback breaks on S60 5th ed phones, fixes in Internet streaming
2.44 - Reading lyrics embedded in mp3 files
2.45 - Fixed remote control when Jukebox runs in background (on Symbian 9)
2.50 - FLAC format decoder
2.60 - SHOUTcast integration
2.65 - Skin on Windows Mobile and Symbian 2nd edition
2.66 - Small fixes, Korean language
2.70 - Search tracks in playlist editor, bookmarks for audio books, ask to exit option

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?xlojm4htdmw[/DOWNLOAD]

Bản 1 icon xxx by By H@M!D need python :

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?fwynzmimmz4[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

Bác ơi cái này cần hack máy ko nhỉ? Em đã sign rồi và cài thử 1 icon, 2 icon, và cả 2 phần đều ko đc. Giúp em với

w2k

Bác ơi cái này cần hack máy ko nhỉ? Em đã sign rồi và cài thử 1 icon, 2 icon, và cả 2 phần đều ko đc. Giúp em với

cần hack máy thì cài sẽ ko bị lỗi bạn nhé!

ducbang1907

Nếu ko hack thì nghỉ hả bác?
Em thích dùng phần mềm này lắm,nhưng ko thích hack :| Hack lỗi tầm lâm :))
vậy thì còn phần mềm nào nghe nhạc mà ko phải hack nửa các bác nhi? Power MP3, Kxting, :-?? đã xài qua nhưng chưa ưng cái nào :|

LeMyChinh

vậy thì còn phần mềm nào nghe nhạc mà ko phải hack nửa các bác nhi? Power MP3, Kxting, :-?? đã xài qua nhưng chưa ưng cái nào :|

tự tìm trên dd đi.
ko hack được thì để yên cho người khác làm.mình để ý toàn thấy bạn Spam vớ vẩn.người ta trả lời rõ ràng thế "cần hack máy thì cài sẽ ko bị lỗi bạn nhé! " vẫn phải post thêm 1 thêm "Nếu ko hack thì nghỉ hả bác? "X-( hay là bạn chậm hiểu...

ducbang1907

Làm gì mà ông anh nóng thế. Tôi không biết tôi mới hỏi chứ biết tôi hỏi làm gì. Đừng tưởng là vip mà muốn nói gì thì nói. Ông anh ko giúp thì người khác giúp, ko thấy vế sau tôi hỏi xem còn phần mềm nào ko àh? Hay ông anh bị đui?

llTuyetTinhCocll

Làm gì mà ông anh nóng thế. Tôi không biết tôi mới hỏi chứ biết tôi hỏi làm gì. Đừng tưởng là vip mà muốn nói gì thì nói. Ông anh ko giúp thì người khác giúp, ko thấy vế sau tôi hỏi xem còn phần mềm nào ko àh? Hay ông anh bị đui?

Ko phải đâu bạn...có lẽ ý anh đó nói là đừng làm loãng topic vì cái pm này là pm chuyên dùng nên rất có thể rất nhiều mem vào xem....nên mình chỉ hỏi những cái xoay quanh chủ đề topic... còn những gì đã ghi trên topic rồi thì chắc chắn xảy ra....vì hơn ai hết là ng lập ra topic ít nhất ng ta đã test thử qua 1 lần....

Nếu máy bạn chưa hack thì bạn có thể xài PW mp3....vì cái đó nó cũng ko khác JKB nhiều đâu....lúc máy mình chưa hack thì mình chuyên xài pm đó....hơn nữa pm đó nó cho ra âm thanh rất lớn ( theo mình nó lớn hơn cả ttpod và JKB....)...

Hack: nếu ở xì gòn thì bạn pm cho anh CaoMinh....anh ấy có cửa hàng ở 3/2...làm máy rất nhiệt tình mà giá thì bình dân...( ít nhất cũng là giảm 1/2 so với ng ngoài dd )....chúc thành công....

halci1980

b¹n vµo th½ng trang lonelycatgems doawloads b¶n gåc tiÒng anh dïng còng ®­­­uîc mµ