• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Long Xuyên - Cà Phê offline ngày 13.6

panrai

Super V.I.P
Mời anh em PDAVIET ở Long Xuyên cùng tham dự cafe offline vào 13.6 nhầm ngày chủ nhật tuần tới vì đó h anh em ta biết qua mạng ko mà khu vực nào cũng có off hết mà AG chúng ta lại ko có,hôm nay panrai mời toàn thể anh em khu vực AG hay lân cận gì đó vào off để đoán 2 vị khách mời nầy về:)):))

Anh em nào thâm gia thì để tên và SDT lại mình sẽ liên lạc cho bạn đó ok:))

panrai

Super V.I.P
LX điểm danh thì nhiều,tới h hợp mặt thì mất tiu chắc tui phải đoán 2 thành viên nầy luôn quá :))

nana_91

Mình thấy cà phê Xương Rồng là 1 nơi lý tưởng để offline đây. Có bạn nào gần đây thì đi nhé
Địa chỉ nè: -đường Kênh Đào( giữa metro và siêu thị điện máy vào 200m)
Mình đã đến cafe này rồi và thấy cafe ở đây pha cũng vừa khẩu vị đấy.
Mời anh em PDAVIET ở Long Xuyên cùng tham dự cafe offline vào 13.6 nhầm ngày chủ nhật tuần tới vì đó h anh em ta biết qua mạng ko mà khu vực nào cũng có off hết mà AG chúng ta lại ko có,hôm nay panrai mời toàn thể anh em khu vực AG hay lân cận gì đó vào off để đoán 2 vị khách mời nầy về:)):))

Anh em nào thâm gia thì để tên và SDT lại mình sẽ liên lạc cho bạn đó ok:))