• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LongCuts.0.8.Unsigned Bản Full By Ken

CongVoi

Super V.I.P

Các bạn vào đây để đọc và biết thêm chi tiết về chương trình này do bạn Dongxanh cấp hôm qua: http://pdaviet.net/showpost.php?p=410055&postcount=2 . Còn đây là bản Full do tác giả người China làm ra =D>=D>

671988

mình có cần register ko bác congvoi!!!!!!điền KKKKK gì vào ô registration code vậy bác!!!!!!thanks phần mền hay!!!!!

7764119

Các bạn vào đây để đọc và biết thêm chi tiết về chương trình này do bạn Dongxanh cấp hôm qua: http://pdaviet.net/showpost.php?p=410055&postcount=2 . Còn đây là bản Full do tác giả người China làm ra =D>=D>

e ko thix cái chương trình này lắm pác à.mỗi lần đè nút bấm thì nó lai chay contact trong máy.hix..hơi bị chán.có cách nào ko nhỉ?

at007

e ko thix cái chương trình này lắm pác à.mỗi lần đè nút bấm thì nó lai chay contact trong máy.hix..hơi bị chán.có cách nào ko nhỉ?

chính xác bạn ạ,mình cũng bị như vậy bấm là nó nhay vào contacts:((,cuối cùng cho em nó đi luôn:))

dongxanh

chính xác bạn ạ,mình cũng bị như vậy bấm là nó nhay vào contacts:((,cuối cùng cho em nó đi luôn:))

Posted via Mobile Device
Sau khi mở contact thì nó mở luôn chương trình mà bạn đã gán phím tắt

Tuy nhiên, nếu không muốn contact bị khởi động trước thì bạn đừng để ở màn hình standby, mà hãy vào một màn hình bất kỳ nào khác, vd như tool, hay đang ở file manager, hay swiss manager,... Thì lúc bạn nhấn phím tắt sẽ chỉ có chương trình đó được gọi ra thôi

lth1986

Em chả hiểu dùng như thế nào cả, chả kick vào được cái gì cả T.T

Các bác giúp em với!

hoanghai1992

mở chương trình xong, pác di trỏ đến pm cần gán phím tắt, giữ phím cần gán khoảng 2s phím đó sẽ hiện bên phải của chương trình
mỗi lúc cần mở chỉ cần giữ nút tắt mà pác đã gán cho pm 1 chút là sẽ mở đc luôn pm đó ;)

elicius

Hình như chương trình này nếu không có code thì không có 1 tùy chọn đó là "......system application". tùy chọn này cũng quan trọng lắm.