• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Love Calculator v1.0 Việt hóa bởi dangduc_SymPViet

dangduc

Love Calculator v1.0 Việt hóa - SymPViet Group

Phần mềm hỗ trợ kiểm tra tình yêu của bạn đang thế nào...

Bói tình yêu.​

Sau khi cài đặt các bạn vào chuơng trình, Một màn hình xuất hiện hướng dẫn và lời chào, chọn OK màn hình thứ 2 xuất hiện, các bạn nhập tên Bạn và Người ấy, chọn Go! Máy tính sẽ đưa ra thông số về Tình yêu của bạn với người ấy, Dựa trên thông số bạn có thể Quyết định Tình yêu của bạn, tiếp tục hay rời bỏ tìm một nửa khác.....
Phần mềm tiếng Anh các bạn chịu khó nghiên cứu lời khuyên đi kèm thông số nhé. Chúc các bạn có cái nhìn chính xác sau khi được máy tính này hỗ trợ.

Link download :

Down ở file đính kèm

Pass unrar :

[PASS]SymPViet[/PASS]

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

ờ nói chung là theo Mod Minhthang bảo là chính xác ! Mình thấy cũng được được :D

tuyetha

ờ nói chung là theo Mod Minhthang bảo là chính xác ! Mình thấy cũng được được :D

Kiểu này mấy thầy bói phải chuyển nghề hoặc chuyên về gọi hồn rồ hì hì.
P/s :Bói thử hoden và truonghan =>95% hic....,....

Posted via Mobile Device

khoa123

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device Chắc chị 2 nhà ta đang kết anh nào nên bói thử đây mà hê hê. Chắc chị chưa gõ tên đầy đũ. Trường Han,Hố Đen,Trường Hản,Họ Đèn. :D

Hoden

Super V.I.P
sao câu báo của nó còn tiếng anh , nó báo 43% chắc là hụt vợ nữa rồi=))

TruongHan

Super V.I.P

Posted via Mobile Device

Ack ack,chắc đợt này tui đi Thái chuyển đổi giới tính luôn wá :( .Mới tính xong nè truonghan + tuyetha = 100%,nâng ly chúc mừng nào mọi người =D>=D>
PS:sorry mod,spam tí cho vui cửa vui nhà =D>

Hoden

Super V.I.P
Ack ack,chắc đợt này tui đi Thái chuyển đổi giới tính luôn wá :( .Mới tính xong nè truonghan + tuyetha = 100%,nâng ly chúc mừng nào mọi người =D>=D>
PS:sorry mod,spam tí cho vui cửa vui nhà =D>

nó là file flash xài v5th ok.

p/s hân ra box 8 lập topic về vấn đề test tình yêu xem cặp nào 100% nào

tuyetha

Posted via Mobile Device Chắc chị 2 nhà ta đang kết anh nào nên bói thử đây mà hê hê. Chắc chị chưa gõ tên đầy đũ. Trường Han,Hố Đen,Trường Hản,Họ Đèn. :D

Mình bói bằng tên thật luôn đấy bạn à... ! Thế mới ghe chử hì.
@dangduc: tuyetha boi thử,nhập vào xong chưa kịp ấn gì thì out luôn mới sợ chứ.Pm này hay quá chứ nhỉ hì hì

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Anh em Spam quá, cứ thấy mình là biết nó chính xác hay không? Vì mình dùng nó cách đây 5 năm rồi nè.:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh em Spam quá, cứ thấy mình là biết nó chính xác hay không? Vì mình dùng nó cách đây 5 năm rồi nè.:(

Anh em đang bàn luận xem nó bói có chính xác không mà anh. Mà với anh nó có chính xác không mà anh than dữ vậy>:)

khoa123

Posted via Mobile Device Anh là pro rùi mà dám giấu ngề anh em hả? H mới chịu share anh em spam wá trùi nè anh

TruongHan

Super V.I.P

Nói 5 năm mà sao mặt buồn hiu vậy A.Thắng? :))
Phần mềm này giải trí chơi thôi,nhưng muốn khoe với ghệ thì nên coi trước nhé,con gái tin mấy vụ này lắm,nhỡ điểm thấp thì....8-|

hoabattuvn_tt

Bói thăng này mình được 99% oh my god! Mô phật 8-| Cái hay là chuyển ngược lại cũng 99%

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Nói 5 năm mà sao mặt buồn hiu vậy A.Thắng? :))
Phần mềm này giải trí chơi thôi,nhưng muốn khoe với ghệ thì nên coi trước nhé,con gái tin mấy vụ này lắm,nhỡ điểm thấp thì....8-|

Posted via Mobile Device Anh là pro rùi mà dám giấu ngề anh em hả? H mới chịu share anh em spam wá trùi nè anh

Bói thăng này mình được 99% oh my god! Mô phật 8-| Cái hay là chuyển ngược lại cũng 99%

Anh em nên dùng cái này nữa cho nó kỹ nhé:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=72286