• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lucky Bar Machine V1.0 (Game xèng hoa quả ăn tiền hồi xưa này)

kokoro194

Game này cũng ko phải giới thiệu nhiều. Chắc là mọi người đều đã từng chơi qua.
Do bài trước ko dịch nên bị Mod lock.. em post lại bài này.
Bản Full ko yêu cầu KKK
Game có nhiều màu sắc đẹp mắt.. vui nhộn dành cho bác nào máu cờ bạc ;))

Kod:
http://rapidshare.com/files/159924830/..lucky_bar.rar

Mirror MF: http://www.mediafire.com/?udn1znzh1tm

Down được nhớ thank nhé

--------------------------------------------------------------------------------

Last edited by a moderator:

dutoan

Bác Lân chuyển giúp em sang file .cab với ạ, máy của em không thể kết nối với máy tính để cài đặt. Game này em rất thích, nhớ ngày sinh viên đã đốt 4 tháng học bổng vì trò này :))

Bác Lân chuyển giúp em sang file .cab với ạ, máy của em không thể kết nối với máy tính để cài đặt. Game này em rất thích, nhớ ngày sinh viên đã đốt 4 tháng học bổng vì trò này :))

Có luôn file *Cab cho bạn. Have fun!!! :D

ultrakill

Active Member
game hay nhưng mà chơi khá dễ, mà lại ko có nhớ như mỗi lần lại phải ấn lại rất mất thời gian, mỗi lần óanh 2,300 điểm giữ mỏi tay. :(

hoangvanpro

sao cái này của em chơi được 2 , 3 lần thì nó không cho chơi nữa.....vô lại thì điểm = 0

mrtroc

minh là thành viên mới admin ơi. sao minh tải cề máy tính rồi mà ko cài được admin ah`

nhathuy

minh là thành viên mới admin ơi. sao minh tải cề máy tính rồi mà ko cài được admin ah`
Nếu bạn tải file .cab về thì bạn copy vào PPC rồi cài đặt. Còn file .exe thì bạn phải kết nối PPC với PC rồi tiến hành cài đặt nhé.

shinmobile

Bạn nào hướng dẫn cho mình cách chơi với. Ngày trước thấy nhiều rồi mà mình chưa chơi bao giờ

maiyeusa

ai chỉ mình chơi trò này với -- sao cài đặt setup ko được vậy next 1 cái nó ra chử Finish à -- huhuhhu -- mê trò này lắm nè giup voi

djtrungkien

ai chỉ mình chơi trò này với -- sao cài đặt setup ko được vậy next 1 cái nó ra chử Finish à -- huhuhhu -- mê trò này lắm nè giup voi

File cài đặt là file exe nên phải cài bằng Active Sync nhé!

benben19

máy bác oi cho em hỏi file Active Sync là gì xin giup 1 tay ,làm on ghi rỏ cách cài đặt luôn ,thanks.

oplat

các link này bị điec hết rồi .

bác nào có spot lên cho anh em xin 1 cái nhé

phamcongthang

bác lân ơi bác có bộ cài trò " bar" này cho máy tính ko . gửi cho tôi với .tôi mê trò này từ hồi sv nhưng tôi kô dùng ppc .cảm ơn bac nhiều đc của tôi là phamcongthang83@gmail.com

--------------------------------------------------------------------------------[/QUOTE]

8963390

hix sao em cài zô thì chơi đc nhưng tiền thì hiện ra hình vuông không bít có bao nhiu tiền giải quyết sao đây????