• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

M Bounce Throw It v.1.01(0) s60v5 And symbian^3 Express Signed

natan

Người chơi cần phải sử dụng ngón tay để kéo quả bóng giấy, đặt nó một cách chính xác ném vào cái ống nhổ, nhưng cũng cần phải điều chỉnh sức mạnh của tốc độ và hướng gió và khoảng cách. Là một trò chơi đơn giản và dễ dàng để chơi và gây nghiện.

yêu cầu cài qt_installer v.4.6.3 để chạy ứng dụng này

Link mediafe:http://www.mediafire.com/file/5dkdz... v.1.01(0) s60v5 symbian^3 Express Signed.rar

Bổ sung thêm cái qt_intaller v.4.6.3 nè,nhớ cài cái này trước rùi mới cài game nha:
http://www.mediafire.com/file/5c13xku5we1enye/qt_installer.sis

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

cuối cùng thì s60v5 cũng có game này
trước mình chơi game này trên iphone của thằng bạn,paper toss thì phải :D

natan

Đúng rùi đã test trên 5k8 của tui hình ảnh vô cùng tuyệt vời lun

ducbang1907

đã test trên n97
hình ảnh khá đẹp,nhưng khi ném giấy thì bị giât. Chắc do dòng s60v5 của Nokia ko có chip xử lý 3d nên bị giật sẽ kéo theo cảm ứng ko nhạy,giảm tính hấp dẫn của trò chơi
Chắc cái này N8 với mấy máy dòng sym^3 sắp ra chơi ngon lành lắm đây :(
Dù sao cũng cảm ơn bạn chủ thớt đã chia sẻ :D

natan

đã test trên n97
hình ảnh khá đẹp,nhưng khi ném giấy thì bị giât. Chắc do dòng s60v5 của Nokia ko có chip xử lý 3d nên bị giật sẽ kéo theo cảm ứng ko nhạy,giảm tính hấp dẫn của trò chơi
Chắc cái này N8 với mấy máy dòng sym^3 sắp ra chơi ngon lành lắm đây :(
Dù sao cũng cảm ơn bạn chủ thớt đã chia sẻ :D

Sao mình chơi trên 5k8 rất mượt mà đâu có thấy bị giật gì đâu:-?

wimax16vnn

mình chơi trên 5230 bình thường mà, có thấy giật tý nào đâu
ban đầu ném chả vô, chơi xíu sẽ wen, ném vô ào ào, dc vỗ tay cổ vũ nữa :))
====================
game chơi rất vui
Game dc viết trên nền QT cho cả sym^1+3 là xu hướng mà NOKIA đưa ra , h mới có 1 game như thế để chơi
đồ họa 3D đẹp, hiệu ứng menu trong game đẹp >> chả có gì là thua IP cả ^^

ducbang1907

thật hả các bác???
nếu như vậy thật thì em muốn cho em n97 1 đạp quá :|
sao lại giật đc nhỉ? các bác có đoán đc lỗi này do đâu ko? ko hack máy chăng?
Các bác chơi cảm ứng có kém nhạy ko? Em chơi toàn phải ấn mạnh tay vào màn hình thôi :|

natan

thật hả các bác???
Các bác chơi cảm ứng có kém nhạy ko? Em chơi toàn phải ấn mạnh tay vào màn hình thôi :|

Thôi đừng đạp e nó tội nghiệp đưa đây mình xử lý là hết ngay>:)

wimax16vnn

thật hả các bác???

uhm, cho con N97 đi viện dưỡng lão đi, rước e N8 về chơi game cho sướng bác àh
game chơi ko giật, cảm ứng cũng bình thường, nhưng giữa 2 lượt ném cần chờ 1-2s xíu (tgian đó có thể nhìn tốc độ/hướng gió xem sao đã), nếu ném ngay thì cảm ứng ko ăn lun

thainguu

5800, X6, 5233, 5230, 5235 cấu hình đều như nhau cả (chip 434 Mhz, RAM 128MB) chỉ khác nhau ở ổ cứng, phần mềm, các tính năng hại điện như GPS, 3G, WIFI...

Nên nếu một em chơi tốt thì các em còn lại chơi tốt hết, nếu chơi ko tốt hãy quản lý lại ứng dụng của bạn, xem có chạy ẩn nhiều dẫn đến chiếm nhiều RAM ko? Em dùng 5233 cùi bấp nhất mà chạy mượt :D

ducbang1907

mình đã chơi lại,hình ảnh cũng ko đến nỗi giật lắm,nhưng cái cảm ứng phải ấn mạnh mới được,biết là cảm ứng điện trở nhưng theo mình thì cảm ứng như vậy vẫn chưa mượt lắm
có bác nào biết mod thì mod lại cái âm thanh trong game đi. Âm thanh game chán quá àh :(

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

mình đã chơi lại,hình ảnh cũng ko đến nỗi giật lắm,nhưng cái cảm ứng phải ấn mạnh mới được,biết là cảm ứng điện trở nhưng theo mình thì cảm ứng như vậy vẫn chưa mượt lắm

con N97 cho ăn đạp dc rùi mà bác cứ giữ làm chi
chơi đâu có giật đâu, cảm ứng mình thấy bt mà, đâu cần ấn mạnh, tất nhiên cái này k thể mượt bằng các soft của thằng SPB rồi

thangchuot99

có bác nào biết mod thì mod lại cái âm thanh trong game đi. Âm thanh game chán quá àh :(
đã test trên 5530 hình ảnh đẹp ,cảm ứng rất mượt không giật lướt 1 cái nhẹ nhàng là nó bay cái vèo làm jif có hiên tượng mà phải bấm mạnh mới bay ,chắc n97 của bạn cảm ứng muốn đi viện!!!\-/\-/\-/\-/=D>