• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

M700 Bệnh hiểm nghèo cần giúp đỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

helldemon

Em có chú Dopdop M 700 Bị bọn hãng up rum lỗi chúng nó crack cid không đúng
Máy em Bị chúng nó từ chối bảo hành mới ức chế chứ
Giờ nó cứ tắt ngúm vào được logo win ra lăn đùng ra tắt
Không thể nào vào được bên trong để up lại
Đai ca nao có cách biểu em với
Xin cảm ơn các đại ca

mthanh0707

Cái này lúc trc con cingular 8525(HERMES) mình cũng bị y chang như bạn,dã9 làm tất cả mọi cách,kể cả build Rom riêng cho nó nhưng vẫn ko đc,tưởng đâu lên dĩa luôn rồi.
Ai ngờ đem ra Hồng Quang đường 3/2 cứu đc,kể cả trialmod Phamnhatthanh ban đầu khi xài cũng bị y chang và chỉ chỗ đó cho mình sửa...
không biết con bạn ra sao....
chúc bạn may mắn nhé.....

helldemon

Trời ở thành phố HCM hả anh
Em lại không phải ở đó
Chán Quá dù sao cũng cảm ơn bác
Bác nào biết ở HN có chỗ nào cứu được không làm ơn chỉ giúp em với

tonghop186

Bạn liên lạc với mình nhé, nếu máy chưa động chạm gì nhiều thi chắc là 98% cứu được nhưng phải thay flash 0989208586 75C Nguyễn Du - Hà Nội

PhamQuang

Manager
Bạn liên lạc với mình nhé, nếu máy chưa động chạm gì nhiều thi chắc là 98% cứu được nhưng phải thay flash 0989208586 75C Nguyễn Du - Hà Nội

Flash cái gì cho to tát !!!

Máy với hiện tượng trên tức là còn vào được Bootloader, có ROM gốc Up là OK.
Sau đó chạy USPL là xong thôi.
Vấn đề là cần xem rõ máy cần ROM gốc nào, ROM Dopod thì rõ rồi, nhưng là ngôn ngữ ban đầu là ngôn ngữ nào.

tonghop186

Flash cái gì cho to tát !!!

Máy với hiện tượng trên tức là còn vào được Bootloader, có ROM gốc Up là OK.
Sau đó chạy USPL là xong thôi.
Vấn đề là cần xem rõ máy cần ROM gốc nào, ROM Dopod thì rõ rồi, nhưng là ngôn ngữ ban đầu là ngôn ngữ nào.

Người up còn không nhớ nổi bản rom gốc thì thế nào nhỉ. Thế bạn nhờ bác Quang up luôn đi :D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.