• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Magmic Games Puzzle Quest: Warlords v1.0

nhathuy

Thể loại game Phiêu lưu nhập vai, kết hợp cùng với Quest. Cách chơi giống với game kim cương, ngoài ra bạn còn có thể sử dụng các skill để dành chiến thắng dễ dàng hơn. Hỗ trợ WM5 trơ lên.​

Link khác: http://www.pdaviet.net/showthread.p...arlords-v1.0&p=1693936&viewfull=1#post1693936

Last edited by a moderator:

voldemort000

bác nào có thể hướng dẫn em lấy code của game này được không? em mê game này lắm nhưng không bít phải làm sao.... tks các bác!!!

djtrungkien

bác nào có thể hướng dẫn em lấy code của game này được không? em mê game này lắm nhưng không bít phải làm sao.... tks các bác!!!

Tải ở đây. Cài game file CAB còn file sg-pquest.exe chạy trên PC gõ Owner gõ Enter là ra Code

voldemort000

em gõ đúng Owner rồi nó hiện ra cái code là C95817BE, gõ lại vào ppc nó vẫn kêu sai....hic, game hay mà giờ ngồi nhìn luôn

djtrungkien

híc ra code rồi mà sao gõ vàonóiw kêu mã không hợp lệ hả bác DJ????

Vậy là bạn chưa đặt tên Owner rồi! Bạn vào: Start > Settings > Owner Infomation đặt tên. Sau đó gõ tên Owner vừa đặt để lấy Code và vào Game điền Code này!