• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình cảm ứng ks 20

thienfind

Em đang xài ks 20 ko bik Lần trước nó bị gì mà mỗi lần mở máy nó tự đông vô chương calender xong cảm ứng đơ ! Sau 1h ngxài cảm ứng lại được ! Bông dưng bữa nay mở máy tự đông nó bấm nút start Cảm ứng đơ ko còn bấm gì được nữa ! Nhưng khi màn hình tắt đèn em rê tay vào màn hình cảm ứng thì đèn màn hình sáng lên ! vây mây bác cho em hỏi máy nó bị hư cảm ứng hay win vậy

No_Spider

hư cảm ứng là khi nào bấm vào mà máy không thực hiện lệnh mình vừa bấm hoặc bấm chỗ này nó lại vào chỗ kia! còn bạn nói máy khởi động máy thì máy tự động vào một số chương trình, cho mình hỏi là bạn có chờ cho máy khởi động hoàn tất rùi mới bấm vào màn hình không? hay máy vừa khời động hiện today lên cái là bạn bấm liền như vậy cũng dễ gây treo máy trong 1 khoảng thời gian, vì máy còn có nhiều trình chạy ẩn, máy khởi động lên today nhưng cũng phải chờ vài giây nữa để máy hoàn tất các trình chạy ẩn rùi bạn hãy thao tác trên máy!

jiki_star

mình cung bi tình trang như bạn , bạn co cao kiền ji chưa , chỉ cách cho minh với