• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình cảm ứng Palm không chọt được !!

Status
Không mở trả lời sau này.

loveMQ

Em có 2 con Palm Tungsten T & TJ37 đang bị lỗi cảm ứng không sử dụng được. Có bác nào biết sửa không thì giúp em nhé, chứ bỏ con máy thì phí lắm. Cảm ơn trước ạ !! Em ở Sài Gòn.

MrTrung

Em có 2 con Palm Tungsten T & TJ37 đang bị lỗi cảm ứng không sử dụng được. Có bác nào biết sửa không thì giúp em nhé, chứ bỏ con máy thì phí lắm. Cảm ơn trước ạ !! Em ở Sài Gòn.

Riêng về dòng PDA đã bị lỗi cảm ứng thì chỉ có thay thôi bạn ah. Bạn hãy PM cho Man HữuTiến anh ấy là một nhà sửa chữa khá giỏi về Palm đó.

nndung

Màn hình của mình cũng có khi bị vậy, mình chỉ vô system rồi digitizer cái stylus lại thôi. Good luck nha

haiwan

bạn vào preferences chọn touchscreen chỉnh lai độ chính xác của màn hình thử xem có được ko

Status
Không mở trả lời sau này.