• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình today của O2 IIs không đổi được

Status
Không mở trả lời sau này.

thien07

Chào các Pro!
Mình mới Uprom WM2005 cho con O 2IIs phiên bản Logout 5.04.10. Khi thay đổi Theme khác thì chỉ có hai dòng: dòng trên cùng (dòng hiển thi sóng, đồng hồ..) và dòng dưới cùng. Còn màn hình background không thay đổi.
Khi minh vào today để chọn màn hình background bằng cách chọn một tấm hình bất kỳ (chọn ở mục "use this picture as the background") thì lúc này màn hình background thay đổi. Các Pro nào biết bệnh của nó không giúp mình với.

Hiện nay có các nào thay đổi bootImage của O 2iis (thay đổi 4 sọc màu bằng hình ảnh khác) chưa các Pro

cảm ơn các Pro nhiều

Chỉnh sửa cuối:

ynhi

tui đag xài rom đó ko bị như bạn nói, vẫn đổi theme đc mà.
còn cái vụ đổi 4 dòng đó thì ko đc đâu bạn ơi.

tieu_vu1410

Chào các Pro!
Mình mới Uprom WM2005 cho con O 2IIs phiên bản Logout 5.04.10. Khi thay đổi Theme khác thì chỉ có hai dòng: dòng trên cùng (dòng hiển thi sóng, đồng hồ..) và dòng dưới cùng. Còn màn hình background không thay đổi.
Khi minh vào today để chọn màn hình background bằng cách chọn một tấm hình bất kỳ (chọn ở mục "use this picture as the background") thì lúc này màn hình background thay đổi. Các Pro nào biết bệnh của nó không giúp mình với.

Hiện nay có các nào thay đổi bootImage của O 2iis (thay đổi 4 sọc màu bằng hình ảnh khác) chưa các Pro

cảm ơn các Pro nhiều

Để đổi theme ở màn hình today thì bạn cài soft resco photo rồi change theme bình thường

ntmt852003

Chào các Pro!

cảm ơn các Pro nhiều

việc đổi cái 4 dòng đó đã có bác bị chết 1 con BA rồi đó,bàc đừng có thử nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.