• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Manila Sense 2.1 / 2.5

ngoisao2007

Trong khi chờ đợi HSPL. Các bác muốn thay đổi giao diện với Manila Sense 2.1 / 2.5. Xem chi tiết tại đây

Xem chi tiết tại đây

anhbida

mình đã cài thử hôm qua, bản 2.1 >40mb ko thấy có gì mớ so với 2.0, bản 2.5 >80mb,thời gian install rất lâu (khoảng 2h) nhưng cài vào chạy không nổi,đã phải hadreset 2 lần,bác nào thử chạy tốt thì chỉ giúp

TranThanhqx1

bác nào cài thử rồi cho ý kiến đánh giá đi!
chờ lâu wa rồi!trong khi chờ Rom mới cài tạm cái này cũng đỡ

anhbida

mình đã cài thử bản cập nhật 2.5 mới nhất(~67MB),dùng nhanh hơn bản cũ nhưng vẫn còn nhiều lỗi và chạy chậm

anhbida

sense 2.5 trên imagio hiện nay đã cải thiện tốc độ cũng như tính năng rất nhiều,bác nào dùng imagio nên up để dùng

kenu97

Đã up thử lên 2.5 nhg mà ì ạch quá nên e đành gỡ bỏ. Giờ có Tool để up rom rồi, chờ rom mới tích hợp 2.5 thì up luôn cho tiện :d

kqminh

máy mình chạy thấy cũng bình thường , ko ì ạch lắm , nhưng mà cái youtube mới xài chán hơn cái cũ , mặc dù nhanh hơn nhưng hình xấu òm , xem giựt giựt do nó giảm bớt frame , có cái manila sense 2,5 nào mà vẫn dùng youtube như nguyên bản ko các bác

syberia

Sense 2.1 với 2.5 khác nhau như thế nào nhỉ ?
AI cho mình xin cái screenshot phân biệt được không ?

syberia

Khác rất nhiều bạn à. Tốt nhất là bạn nên cài ROM có Manila 2.5 để tự cảm nhận các khác biệt nhé.

mình hỏi khác như thế nào, chứ tất nhiên là biết khác nhau rồi, nói như bạn thế ai chẳng nói đc ~X(
đang xài 2.5 nhưng thấy hao pin quá, nên muốn biết, nếu chỉ là đẹp xấu thì về lại 2.1