• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Maps Pro Ứng dụng xem bản đồ trên WM7

loveblue

Super V.I.P
Ứng dụng xem bản đồ và xác định vị trí trên WM7

DOWNLOAD

Pass : pdaviet

hoanganh174

Bác loveblue ơi, bản này là bản Thương mại hay sao đó, em thấy nó cho mình dùng bản demo thui đúng ko bác?

anhnt01788

Bác loveblue ơi, bản này là bản Thương mại hay sao đó, em thấy nó cho mình dùng bản demo thui đúng ko bác?

Dùng cái MktPlace mà down bản có phí về này.
@ Cho mình hỏi con HD7 có La bàn ko, sao mấy ứng dụng hỗ trợ Compass đều ko chạy vậy ??

pole_star139

Mình cũng loay hoay vs cái vụ la bàn này, nghịch ngợm mãi mờ ko tìm ra
Dùng cái MktPlace mà down bản có phí về này.
@ Cho mình hỏi con HD7 có La bàn ko, sao mấy ứng dụng hỗ trợ Compass đều ko chạy vậy ??

anhnt01788

Mình cũng loay hoay vs cái vụ la bàn này, nghịch ngợm mãi mờ ko tìm ra

Hình như con HD7 này ko có La bàn số :)) Mà nó phải dùng gps để định vị. Gps ở Việt Nam mình định vị thì sai cả chục cây số :)) Ko hiểu MS làm ăn kiểu gì đây? Việt Nam cũng chính thức phân phối HTC mà, tại sao lại bỏ bê như thế nhỉ...

phucnv0202

có la bàn số mà bạn
giờ cũng có ứng dụng rùi đó, có điều bản đồ cho chú wp7 này chưa chi tiết cho lắm, phải chờ vậy...

duong113

có rồi mấy bồ ơi, miễn phí luôn, các bác vào Market place trên WP7, ấn nút search, gõ vào HTC Compass, ra duy nhất 1 cái, nhấn tải và cài vào, ko cần GPS, chúc vui!