• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Maria Ozawa - xem xong nóng người - cầm máy chắc vào kẻo rơi nhé....

Status
Không mở trả lời sau này.

Florida

Maria Ozawa - xem xong nóng người - dành cho Nokia 5800

DEMO vài tấm :

Maria Ozawa

Nghệ danh khác: Miyabi
Ngày sinh: Ngày 8 Tháng 1 Năm 1986
Nơi Sinh: Tỉnh Hokkaido, Nhật Bản
Số đo: Vòng 1: 88; Vòng 2: 58; Vòng 3: 86 (cm)
Cao: 1m62; Cân Nặng: 48(kg)
Màu Mắt: Nâu
Màu Tóc: Đen
Ngực: Tự Nhiên
Chủng Tộc: Lai Nhật và Pháp - Canada (Mẹ là người Nhật, bố là người Canada gốc Pháp)

Download trọn bộ Full :

Mã:
[CENTER]http://rapidshare.com/files/247533764/Maria_Ozawa_Full_Picrures.part1.rar
http://rapidshare.com/files/247533823/Maria_Ozawa_Full_Picrures.part2.rar
[/CENTER]

Chỉnh sửa cuối:

linhhon0007

không tốt không tốt!con nhỏ này không dùng cho PDA của chúng ta,mong mọi người cũng không nên tìm hiểu người đẹp thế này,hehe.đó là ý kiến của riêng em thui :p :|

Florida

không tốt không tốt!con nhỏ này không dùng cho PDA của chúng ta,mong mọi người cũng không nên tìm hiểu người đẹp thế này,hehe.đó là ý kiến của riêng em thui :p :|

Ôi, cái đẹp sao lại ko dùng hả bác. Bác nói chi em ko hiểu j cả :D
ps: Ảnh bikini nha mọi người.

kidkylin

Ôi, cái đẹp sao lại ko dùng hả bác. Bác nói chi em ko hiểu j cả :D
ps: Ảnh bikini nha mọi người.

cái đẹp thì ai cũng tôn trọng, nhưng cái jì cũng có mặt tích cực và tiêu cực của nó, mình nghĩ thể thoại khiêu dâm thế này sẽ có ảnh hưởng ko tốt cho 4rum.

Nên STOP lại đây thôi bạn àh :p

P.s: dù sao cũng thanks :)

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

có jie đâu toàn ảnh bikini mà.:p nhưng sao down toàn báo lỗi:(( k vô PV mấy hum mà nóng lên hẳn chắc do mùa hè =))

ngmtri

Theo tui biết thì e Maria Ozawa này là ngôi sao thể loại XXX :-? , tui là những hình ảnh này chưa tới mức là như vậy nhưng tốt nhất là ko nên đưa lên đây.Nên tập trung vào công nghệ b-) hơn là mấy thể loại này.

dxpro1991

Maria Ozawa thần tượng XXX của nước nhật, film của cô này vô số kể, đóng mác 18+ và bán theo dạng DVD tại nhật =))

mjayz

thích Leah dizon à :p ... chị ấy thật là hot :( ... ước j ng` iu mình cũng thế :)):)). ..........

Hoden

Super V.I.P
có jie đâu toàn ảnh bikini mà.:p nhưng sao down toàn báo lỗi:(( k vô PV mấy hum mà nóng lên hẳn chắc do mùa hè =))
chít mỳ chính nhá mê gái nha.cái này nên post vào khu giải trí thì hay hơn ,để ở đây ae mất tập trung hết .tui cũng đang mất tập trung nè>:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.