• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mất pass mở bàn phím của smart setting!

Gamerno

Em bị mất pass khóa bàn phím của smart setting,bật máy lên là tự động khóa phím mà khổ nỗi thẳng bạn e nó phá sao mà giờ nó ko nhớ pass.bác nào bik thi giúp em với:((

diemhen_mobile

dễ thôi mà, khởi động lại máy, nhanh tay trước khi phím tự khóa( trước khi smart seting hoạt động) vào menu, vào app gỡ bỏ đi là xong

Gamerno

chưa kịp bấm menu thì nó đã khóa rùi áh chớ?bác nào còn cách khác ko giúp em với

diemhen_mobile

vậy hả, còn cách cuối cùng, tắt máy, nhấn tổ hợp phím *,3,gọi. sau đó nhờ ai nhấn nút nguồn, chờ một chút nó hiện ra dòng chữ format, thế là xong. gắn thẻ vào, format lại thẻ, cài lại ứng dụng. chắc chắn ok.

xauzai

Nếu bạn dùng dòng máy có chụp ảnh thì không sao !
khi máy bị khóa bàn phím bởi S.m settings thì cứ để máy chạy bình thường sau đó kéo nhẹ tấm chắn ống chụp ảnh ở đằng sau và nhấn "Back" thế là vào App mà gỡ bỏ !

dangcap

lấy điện thoại khác gọi tới số của mình,lúc đấy bàn fim mở rồi,cố tìm cách gỡ pass. ":D hơi tốn tiền 1 chút !!!

Nếu bạn dùng dòng máy có chụp ảnh thì không sao !
khi máy bị khóa bàn phím bởi S.m settings thì cứ để máy chạy bình thường sau đó kéo nhẹ tấm chắn ống chụp ảnh ở đằng sau và nhấn "Back" thế là vào App mà gỡ bỏ !

Chuẩn. Nhưng chỉ sợ gỡ SS ra thì nó lại bắt nhập mã:(

boytocxu

chắc tại để khóa mã nhanh quá đây mà...đơn giản thôi.tôi đã thẻ làm theo cách bấm 112 hoặc 911 rồi nhấn gọi sau đó nhấn menu và tìm tới nó thay pass đi.ko kịp thì lại làm tiếp khi nào được thì thôi.

xauzai

chắc tại để khóa mã nhanh quá đây mà...đơn giản thôi.tôi đã thẻ làm theo cách bấm 112 hoặc 911 rồi nhấn gọi sau đó nhấn menu và tìm tới nó thay pass đi.ko kịp thì lại làm tiếp khi nào được thì thôi.

Format may' ba`ng ca'ch nha'n to? hop. phi'm "3;*;Goi;Bat nguon" The la` okia
Xin loi vi hom nay chua cai` duoc. Vietkey "

lehieppr

Nếu bạn cài đặt PM lên thẻ thì chỉ cần lấy thẻ ra vào apps xóa cái PM này rồi lắp thẻ vào lại là xong rồi.

kid2712

Có ai cho mình xin key của chương trình smartsetting . Số imei của mình la 358080014435895. Cảm ơn nhìu nha

saodoingoi142

Moderator
Mất pass mở bàn phím của smart setting!!!

Bạn a!Smatsetting la pm dc chạy vào cả máy và thẻ nhớ nên tốt nhất bạn hãy làm như mọi người bảo đó:Nhấn tổ hợp phím( * , 3 , nút Gọi,nút Bật nguồn--->>chờ 1 lát rồi khởi động lại thế là Ổn!!!Chúc thành công!!!:-?;;)

tungoc11

smartsetting làm sao mà cài lên thẻ dc. khi install là tự chạy vào máy luôn rồi. làm theo cách này đi; bạn tắt nguồn sau đó khởi động lại. trong khi mở menu thì bạn cứ nhấn phím cây bút, vài giây nhấn 1 lần sẽ ko ảnh hưởng gì đế quá trình mở menu đâu. khi mở dc menu thì vào tools/manager gở nó ra. hoặc vào smarsetting cài lại pass thôi. nhớ là khi máy chạy hơi lâu thì nhấn cây bút để khỏi bị khóa

JuRay-Duan

smartsetting làm sao mà cài lên thẻ dc. khi install là tự chạy vào máy luôn rồi. làm theo cách này đi; bạn tắt nguồn sau đó khởi động lại. trong khi mở menu thì bạn cứ nhấn phím cây bút, vài giây nhấn 1 lần sẽ ko ảnh hưởng gì đế quá trình mở menu đâu. khi mở dc menu thì vào tools/manager gở nó ra. hoặc vào smarsetting cài lại pass thôi. nhớ là khi máy chạy hơi lâu thì nhấn cây bút để khỏi bị khóa

Hay vậy có cách này nữa sao ::|

nguyenvanquang

Dùng cách này nếu đặt khóa sau 5s trở lên và nhớ chính xác vị trí của smart Setting thì ok, nhưng nếu đặt ít hơn 5s thì bó tay, đã test, nói chung cách này là hay nhất rồi.:))

TruBic

Well-Known Member
Add trên máy thì 4mat
add trên the thì quá dê~
Posted via Mobile Device

nếu máy có cài font trên bộ nhớ máy thì format bằng 4 ngón mới được nhé bạn còn format theo lệnh *#7370#hay *#7780# thì ko thể đâu nè.