• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màu nick của DreamLand thay đổi liên tục - Hiện tượng của PV

DreamLand

Trong khoảnh khắc đáng nhớ ấy DL đã nhanh tay kịp ghi lại để anh em cùng chiêm ngưỡng :D:D:D

Lúc đầu là làm
Super Mod :|

Sau một lúc thì làm
Admin :|:|:|

Nhưng giờ lại là TM như cũ gòi
:|:(:)(:)((

Mong mọi người giữ kín chuyện này, không để ai biết, nếu nghiêm trọng thì DL có thê bị Bannick lun ó... bí mật nha
:(( :(( :((

Nếu màu nick tiếp tục đổi nữa thì em rụng tim mất :(:)((8-|

PhamQuang

Manager
Trong khoảnh khắc đáng nhớ ấy DL đã nhanh tay kịp ghi lại để anh em cùng chiêm ngưỡng :D:D:D

Lúc đầu là làm
Super Mod :|

Sau một lúc thì làm
Admin :|:|:|

Nhưng giờ lại là TM như cũ gòi
:|:(:)(:)((

Mong mọi người giữ kín chuyện này, không để ai biết, nếu nghiêm trọng thì DL có thê bị Bannick lun ó... bí mật nha
:(( :(( :((

Nếu màu nick tiếp tục đổi nữa thì em rụng tim mất :(:)((8-|

Nếu hiện tượng trên còn lặp lại một lần nữa thì đành phải XÓA nick DreamLand thôi, vì có khả năng nick này nhiễm Virus nặng.

DreamLand

Nếu hiện tượng trên còn lặp lại một lần nữa thì đành phải XÓA nick DreamLand thôi, vì có khả năng nick này nhiễm Virus nặng.

Chú Quang đã nê ý kiến của mình rùi.
Hic Vấn đề này nghiêm trọng rồi đây :(( :(( :((

Auto

Đúng rồi. Khi nào đỏ chét nữa thì phải ban thôi :|. Vì sự tồn tại của PV. DL phải vui vì hy sinh cho PV nhá

DreamLand

Đúng rồi. Khi nào đỏ chét nữa thì phải ban thôi :|. Vì sự tồn tại của PV. DL phải vui vì hy sinh cho PV nhá

Ôi giời ơi Vậy bây giờ DL phải làm sao đây :(:)(:)((

DreamLand

Em thử nhiều rồi, bản quyền, mà virus not found :((

Giờ chỉ còn cách chờ ngày Ban nick :((

habaolinh

Super V.I.P
Người ta gọi là lên voi rồi lại xuống... DreamLand ơi.
=))=))=))
Sao mình lại ko đc nhỉ?:-?:-?:-?

hihoha

Well-Known Member
Theo mình vì lợi răng của PV và tránh hiện tượng này tái diễn cần Ban khẩn cấp

Xin nói lời từ biệt đến đồng chí DreamLand

DreamLand

Trong lúc hoạn nạn mới hiểu lòng các bác :(
DL ở lại có còn ý nghĩa ?! :((

tinh_la_gi

Administrator
Trong lúc hoạn nạn mới hiểu lòng các bác :(
DL ở lại có còn ý nghĩa ?! :((

Trăm năm bia đá củng mòn - Ngàn năm bia rượu vẩn còn chơ chơ .... khí phách lên trước giờ phút cuối cùng nào :ar!

DreamLand

Thui, em đang chờ màu nick biến thành màu đỏ để ban nick xanh, nick đỏ, nick cỏ úa luôn một thể. :D
Có gì mọi người thông cảm, không nên hỏi tại sao mình bị xóa nick trước DL nì :p

Auto

Ờ! Lát nik đổi màu đỏ rồi test thử Ban nik Auto koi đc k ;;)