• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MaxxxVibro v.1.00_SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm sử dụng tính năng rung của điện thoại như một chiếc máy mát xa:D công suất cực mạnh, hiệu chỉnh độ dài cũng như tăng tốc độ rung cực nhanh.

Last edited by a moderator:

leetran72

CHo em hỏi cái. Mình tăng rung thế này liệu có đẩy điện thoại vào tình thế "nguy hiểm đến tính mạng" ko nhỉ? Vì rung mạnh quá em sợ ảnh hưởng đến các vi mạch trong máy. Có bác nào rành về khoản này trả lời cho em yên tâm cái

MinhThang

Manager
CHo em hỏi cái. Mình tăng rung thế này liệu có đẩy điện thoại vào tình thế "nguy hiểm đến tính mạng" ko nhỉ? Vì rung mạnh quá em sợ ảnh hưởng đến các vi mạch trong máy. Có bác nào rành về khoản này trả lời cho em yên tâm cái

Theo mình thì rung không ảnh hưởng tới các mạch trong máy, mà ảnh hưởng trực tiếp tới phần rung của máy.

TruBic

Well-Known Member
nếu rung mạnh quá thì ko ảnh hưởng đền vi mạch của máy, nhưng sẽ mau hư cục rung thôi bạn à!

giangvungtau

mình nghĩ máy đã để chế độ rung ở mức nào thì nên để ở mức đó.chứ tăng lên sẽ làm máy mau hư mà thôi.nếu để rung mạnh được thì hãng nokia đã làm cho nó rung mạnh rùi.cần gì phần mềm nữa

MinhThang

Manager
mình nghĩ máy đã để chế độ rung ở mức nào thì nên để ở mức đó.chứ tăng lên sẽ làm máy mau hư mà thôi.nếu để rung mạnh được thì hãng nokia đã làm cho nó rung mạnh rùi.cần gì phần mềm nữa

PM này không phải là tăng cường độ rung cho Mobile, mà nó là phần mềm biến Mobile thành máy mat xa bạn à.:D

leetran72

PM này không phải là tăng cường độ rung cho Mobile, mà nó là phần mềm biến Mobile thành máy mat xa bạn à.:D
Nghe...khác nhau nhỉ :)) Theo em thì nó vẫn ko tốt cho máy NẾU dùng nhiều. Có bác nào gặp hỏng hóc chưa lên trình diện anh em coi nào >:)

toanthua09

Bác chủ topic cho hỏi, tui đã cài trên e71 rồi nhưng khi vào biểu tượng để chạy chương trình thì chỉ thấy "nháy" cái rồi không thấy gì. Bác có thể hướng dẫn cho tui được không

Kojiro

Super V.I.P
Bác chủ topic cho hỏi, tui đã cài trên e71 rồi nhưng khi vào biểu tượng để chạy chương trình thì chỉ thấy "nháy" cái rồi không thấy gì. Bác có thể hướng dẫn cho tui được không

Đây là PM chạy trên nền python nên máy bạn phải cài python trước nhé!