• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LAPTOP Máy laptop HP ProBook 6560b i7 4G 250G cũ có nên sài không?

chibisa

Bạn có phải dân sành hàng máy tính? Nếu có hãy cùng tôi tha dòng thấy máy này. Tôi có thú vui là sài laptop cũ (đơn giản vì không có tiền mua laptop mới). Bạn thấy sao?
Tôi sài thử con laptop HP ProBook 6560b i7 tại của hiệu thaý khá ổn và có một vài nhận xét sau:
- Chạy bền, ít hao mòn time vì pin lâu hết, chạy em như ru ngủ, bàn phím nhay và dùng thích cực kì
* Core I7 – 2620M CPU @ 2.7 GHz 2.7 GHz
* RAM: 4GB
* Ổ cứng: 250GB
* Card màn hình:HD 3000 (1366 x 768) cực sắc nét và đẹp tuyệt vời, chạy mượt
Pin 6-cell dùng trên 2 h thoải mái.
Bạn có thể dùng thử trong vòng 7 ngày, không ưng ý 1 đổi 1, và được bảo hành trong vòng 3 tháng.
laptop HP ProBook 6560b i7 4G 250G có thể nói là đang rất ưng ý mình
Ngoài ra bạn còn được tặng túi chống sốc và chuột quang.
Vỏ thi cứng, chất lượng vỏ thì nhìn đã lắm, ít xước. (mặc dù là laptop cũ nhưng nhìn y như mới)
Nhìn con máy khỏe, chả kêu gì cả. chạy thì cực nhanh mà chuột di thì sướng, nhạy cực kì bạn nhé.
Mình ưa laptop cũ bởi tính nó mà nếu mua được hàng tin tưởng còn sướng hơn nữa. Cấu hình anh chủ cho thì tương đối sướng laptop HP ProBook 6560b i7 4G 250G. Nếu so sánh với mấy con cùi bắp thì thấy con này hơn nhiều. Trước giờ quen sài laptop cũ, mấy con trước cũng cũ, do yếu tố công việc lên chuyển lên em này.
Bạn nào có con nào mềm mềm và hay hơn không? Chia sẻ để anh em cùng biết và mua nhé.

Chỉnh sửa cuối: