• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MBMTool v4.0 - Bung nén *MBM - SymPViet

Kieu_Phong

MBMTool v3.0
PM chạy trên nền python hỗ trợ giải nén và đóng gói tệp định dạng MBM. Ngoài ra nó cũng có thể giải nén *aif.
Chép tệp cần giải nén vào :\python\mbmtool\mbm
Sau khi giải nén hình ảnh sẽ được lưu tại :\python\mbmtool\img

Pass: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Thiết nghĩ đã chia sẻ thì đừng nên Pass làm gì. Vì chủ topic cũng phải mất công ghi cái pass này lên. >:)>:)

Pass là qui định của SymPViet bạn à, nên không thể không có, đây là cái ý riêng nên người dùng phải chịu khó chấp nhận.

jimmyvn88

Pass là qui định của SymPViet bạn à, nên không thể không có, đây là cái ý riêng nên người dùng phải chịu khó chấp nhận.

cái này chắc để quảng cáo cho nhóm đây mà;) mấy lần đầu chưa biết,down về vứt vào X-plore mà ko giải nén đc,lại phải mò ra quán giải nén.Hic
thiết nghi các bác nên xem xét bỏ quy định này đi để tiện cho anh em mới vào diễn đàn

Kojiro

Super V.I.P
cái này chắc để quảng cáo cho nhóm đây mà;) mấy lần đầu chưa biết,down về vứt vào X-plore mà ko giải nén đc,lại phải mò ra quán giải nén.Hic
thiết nghi các bác nên xem xét bỏ quy định này đi để tiện cho anh em mới vào diễn đàn

Qui định là qui định! Qui định nhỏ thế mà ko tuân thủ theo được thì ko còn gì để nói.

Ai quan tâm thì tuân theo, ko thì thôi. Đơn giản vậy!

JuRay-Duan

Chỉ cần gõ cái pass vào rồi dùng free thôi mà cũng kô làm đc àh. Để pass là SymPViet là để người dùng biết đến rằng chính SymPViet đã việt hóa pm này cho họ dễ dùng hơn. Thử nghĩ bạn làm 1 việc hoặc 1 cái gì đó có ích mà mỗi khi người ta nhớ đến cái đó hoặc cái việc đó đòng thời cũng nhớ đến bạn và thầm cảm ơn bạn, thì nếu bít đc điều đó chắc chắn bạn sẽ rất vui, đúng kô??. Điều này cũng tạo động lực cho con người ta làm việc tốt hơn, cũng giống như nút ThankS đóa mà :D ;)

anhtamhcm

Phiên bản cập nhật 3.1 xem ảnh trực tiếp từ tệp MBM... Tự khám phá thêm
Down về giải nén chép thẳng vào X:\system\app

Kieu_Phong

MBMTool v3.2

Cập nhật với nhiều chức năng hấp dẫn.
Có thể sửa đổi mbm trực tiếp mà không cần bung
Có thể tạo biểu tương .aif từ mbm.

Kieu_Phong

MBMTool v4.0

Cập nhật: Hỗ trợ quản lý để NHẬP/XUẤT tập tin từ/đến thư mục hình ảnh, giao diện, ứng dụng; và XÓA các tập tin từ thư mục mbmtool .