• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner UIQ3.0 - PM Chặn Cuộc Gọi Bản Việt Hóa

smiler

Well-Known Member
Hoàn thành dưới sự giúp đỡ bởi Bác Tài
Cám ơn bác rất nhiều

Mình chỉ thêm .7z để Up thôi. Các bạn xóa đuôi đó đi trước khi giải nén nhé.

Code:55092411 hoặc 46998375

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Nếu dịch bằng trình của a Tài thì mình thấy nó ko khống chế ký tự, bạn có thể nghiên cứu dịch dài ra, hạn chế ghi tắt cho hay hơn.

Cảm ơn bạn nhé!

CongVoi

Super V.I.P
Một chương trình mà rất nhìu người đang cần!!! Thanks bạn Nghĩa nhìu nha :D

calvinklein87

rấy hay !!! tớ hay bi nhá máy!!! thạnk bro nhiếu nha mà ko bite61t có đòi key ko nữa???????

calvinklein87

tải về có file sis cứ thế là cài thui sing nữa nhé(chắc ăn)
(((( có phần nềm nào giữ cuộc gọi như của Sam sung ko nhỉ nghĩa là ngta goi mình mình bật chế độ đó lên sẽ giữ cuộc gọi ko cho ngta tắt..muốn ngắt thì phải tăt nguồn mới được
và như bên nokia thì có phần nềm callmagic tự nhận cuộc gọi nghĩa là người ta goi tự động nghe máy...
bro nào kiếm dùm nha
thank

nguyentuhieu8x

máy mình hac rùi mà may minh chạy fon tiêng việt (hay mình đổi wa tiếng anh ) nó báo là ''cập nhập thất bại gói chỉ định ko hợp lệ '' mình cần pm này lắm

nguyentuhieu8x

ah cả cái đuổi muỗi cũng ko đc nó bị như nhau mình hay bán báo bồ hồ nên rất cần đuổi muôi bạn ah

CongVoi

Super V.I.P
ah cả cái đuổi muỗi cũng ko đc nó bị như nhau mình hay bán báo bồ hồ nên rất cần đuổi muôi bạn ah

Thế thì bạn vẫn chưa làm theo cái bài: Cáo biệt PM unsign của mình rồi.Qua đây làm theo mục số 10 đã nhé : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=26728

Cho mình hỏi cái!! Bạn dùng máy gì vậy?

CongVoi

Super V.I.P
p1i hàng cty cda 162024/87 r5a

Thế có bạn nào dùng P1 mà bị lỗi như thế không nhỉ?? Bạn thử tải lại file dưới đây về,giải nén ra cài đặt file sis lại bt nhé.Nếu như không được thì có lẽ bạn hack chưa được hoặc là 1 thao tác nào đấy chưa đúng òy!!

nguyentuhieu8x

Thế có bạn nào dùng P1 mà bị lỗi như thế không nhỉ?? Bạn thử tải lại file dưới đây về,giải nén ra cài đặt file sis lại bt nhé.Nếu như không được thì có lẽ bạn hack chưa được hoặc là 1 thao tác nào đấy chưa đúng òy!!
-------------------------------------------------
bó tay rùi cũng ko đc công voi ah

CongVoi

Super V.I.P
-------------------------------------------------
bó tay rùi cũng ko đc công voi ah

Lạ nhỉ!! thế bạn cài các PM khác như thế nào?