• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner_v2.1_VI_SymPViet

llTuyetTinhCocll

MCleaner_v2.1_SymPViet

- PM chặn cuộc gọi quên thuộc
- Đối với bản mới này có thêm một số chức năng mà khi mình test nói thật chưa rỏ lắm về tính năng của nó :(
- Các bạn có thể góp ý khi phát hiện ra, để fix lại cho sát với chức năng hơn.
- Trong mục Nhật ký/số đặt biệt các bạn có thể tự mình lập cho mình một DS "số đặt biệt" của riêng mình mà đảm bảo kô ai biết về nó. Cách làm như sau: (máy đã hack) ở ổ cài pm (c or e)vào system/data/mcleaner/calldb/number.txt copy nó ra PC mở nó lên đưa toàn bộ số " đặt biệt" của mình vào (chú ý phải đúng như bản mẫu của mình nhé), sau đó copy ngược lại theo đường dẫn. Cứ thế mà dùng, kô ai phát hiện ra trừ bạn:)):)):))
Chúc các bạn thành công!=D>=D>

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Download : http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=137491&d=1249917884

Pass: SymPViet
Cái này bên box v3 của "troly" mình test thử thấy nó ok....có nhiều cái hay hơn của ADV nen up cho các bạn cùng dùng....

Chỉnh sửa cuối:

luuquoctoan

có cái hơi thắc mắc là khi cập nhật phiên bản mới có trở về tiếng anh không? mà khi mình chặn điện thoại bàn đó, lúc mình gọi đi cho sdt bàn đó thì nó ra ô vuông là sao bạn, có cách sửa k?

llTuyetTinhCocll

có cái hơi thắc mắc là khi cập nhật phiên bản mới có trở về tiếng anh không? mà khi mình chặn điện thoại bàn đó, lúc mình gọi đi cho sdt bàn đó thì nó ra ô vuông là sao bạn, có cách sửa k?

Vì mình chưa cập nhật như vậy nên mình ko biết nhưng mình nghĩ là sẽ có. CÒn cái ô vuông thì mình cũng chưa rõ lắm... có 1 chỗ là bên cài đặt, dòng đầu tiên nó vẫn còn ô vuông vì file ngôn ngữ ko xuất hiện nen ko cài đc....các bạn chú ý chỗ đó dịch là "Tin nhắn lạ"

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Có bản 2.05 của mình làm rồi đó, bạn test xem ok không úp qua đây luôn cho anh em sài.

llTuyetTinhCocll

phần mềm này thì tuyệt rồi.khỏi sợ bị bà xã phát hiện tin nhắn của bồ nhí.hehe

Bạn có test thử chưa???? hay comment đểu ý??? sao mà thấy liền 1 lúc cả 10 mấy comment mà thấy gì đâu hem à.....

xautraiking

Bản 2.1 và 2.5 vẫn vậy.. Vẫn còn chỗ chưa việt hóa.... Đó là " tin nhắn lạ" :(

llTuyetTinhCocll

Bản 2.1 và 2.5 vẫn vậy.. Vẫn còn chỗ chưa việt hóa.... Đó là " tin nhắn lạ" :(

Cái chỗ ô vuông đó theo nhận định là do lỗi font tiếng trung bạn ui....khi ng ta dịch nó lỗi theo luôn....nên trớt quớt....chứ thật ra ng dịch đã dịch cái đó ra là " tin nhắn lạ" rồi...nhưng lỗi đó cũng ko đáng kể....nó ko làm ảnh hưởng to lớn gì đén 1 pm quá tuyệt vời....mà theo cá nhân mình thì nó đỉnh nhất trong mấy cái khóa số đt....