• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MDragon] Gears 1,0 - Game IQ ghép bánh răng s60v5 - Chào mừng ngày 30/4

NTiolanDatluu

Gears 1,0

Với tiêu chí up game chất lượng, nhẹ nhàng đơn giản và giảm STRESS , trong game Gears này bạn dùng IQ của bạn để sắp xếp các bánh răng sao cho khớp với nhau để chúng chuyển động, nghe thì có vẻ dễ đấy nhưng thử xem IQ của YOU hoàn thành đến máp thứ bao nhiêu đây! :-?

*50 thách thức để đánh bại, từ mức độ dễ dàng để bắt đầu câu đố phức tạp hơn, đồ họa tốt, dễ điều khiển cảm ứng, vui vẻ cho mọi lứa tuổi, phải có! Không bỏ cuộc cho đến khi bạn hoàn thành tất cả các cấp.
Để dễ hình dung hơn cách chơi các bạn xem videos này sẽ hiểu: =D>

Video Player:

[video=youtube;ZZQHWG0Uc10]http://www.youtube.com/watch?v=ZZQHWG0Uc10&feature=player_embedded[/video]

Download Here

Unlock Gears Máp 18-50

Notes: Game này mình đã có giải đáp từ Unlock Map từ máp 18-50 ảnh chụp màn hình! Xin cám ơn carsamba55 for Symbian India đã cung cấp!

Pass UnRAR đáp án: ntiolandatluu

Chào mừng ngày 30/4 ngày giải phóng miền nam thống nhất đất nước! ( 30/4/1975- 30/4/2011)

images

Xe tăng Việt Nam tiến thằng vào "Dinh Độc Lập" :D

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

thank vì vài viết
nhìn box game mà chán
game này có lâu rùi nhé

b0m_lx

chán vì ko đc spam! :))
:( :(

anh em mình hiểu nhau là chính thôi
nói ra mấy ông mod lại xử lý đấy
em hỏi bác 1 câu nhé
bác nhìn cái box game 2 hôm trước với hôm nay bác thấy thế nào ?
em nhìn ức chế không chịu đc , đang sôi nổi tự dưng chẳng ai reply gì cả , như box game chẳng có ai ý X-(
điên không chịu đc

NTiolanDatluu

anh em mình hiểu nhau là chính thôi
nói ra mấy ông mod lại xử lý đấy
em hỏi bác 1 câu nhé
bác nhìn cái box game 2 hôm trước với hôm nay bác thấy thế nào ?
em nhìn ức chế không chịu đc , đang sôi nổi tự dưng chẳng ai reply gì cả , như box game chẳng có ai ý X-(
điên không chịu đc

trc đây reply tích cực thì cũng chỉ có 3 người, mem nào vào là bị chém luôn! công nhận sau vụ bị mod MinhThang dẹp loạn trầm hẳn đi, cố gắng 1 số game hay mọi ng vào thảo luận sẽ đông vui ngay :D

gakho209

Trời, game này mà pdaviet lâu nay chưa có hả trời. Biết vậy post lâu gồi ~X(. Game này chơi cũng hay, đồ họa và âm thanh khá đẹp.

b0m_lx

trc đây reply tích cực thì cũng chỉ có 3 người, mem nào vào là bị chém luôn! công nhận sau vụ bị mod MinhThang dẹp loạn trầm hẳn đi, cố gắng 1 số game hay mọi ng vào thảo luận sẽ đông vui ngay :D

có các thêm tiền cũng chẳng ai dám thảo luận nữa
2 hum nay toàn thấy người vào dow game xong thank , chẳng rep gì cả

Trời, game này mà pdaviet lâu nay chưa có hả trời. Biết vậy post lâu gồi ~X(. Game này chơi cũng hay, đồ họa và âm thanh khá đẹp.

có lâu rồi bác ạ

JohnyNguyen

Ủng hộ cho chủ topic hết mình :)) tinh thần 30/4 1/5 bất diệt :D ae quyết tâm ko đi chơi để ở nhà đóng góp cho box Game PDA thêm sôi nổi :)) lẽ ra mod nên khen thưởng cho chủ topic chứ nhể :-? :)) để khi nào onl PC sẽ test và thanks sau nhé :D Chúc ae PDA nói chung & ae hội nhóm "SuperS_a_" nói riêng có những ngày cuối tuần nghỉ ngơi vui vẻ!!! :D =))

b0m_lx

Ủng hộ cho chủ topic hết mình :)) tinh thần 30/4 1/5 bất diệt :D ae quyết tâm ko đi chơi để ở nhà đóng góp cho box Game PDA thêm sôi nổi :)) lẽ ra mod nên khen thưởng cho chủ topic chứ nhể :-? :)) để khi nào onl PC sẽ test và thanks sau nhé :D Chúc ae PDA nói chung & ae hội nhóm "SuperS_a_" nói riêng có những ngày cuối tuần nghỉ ngơi vui vẻ!!! :D =))

cuối tuần ở nhà chỉ ol vào pda đóng góp thui
nhưng nhìn cái box game cứ trầm lắng thế này thì tâm tư đâu để vui vẻ chứ
ps: nếu mod đọc đc những dong này hãy comet lại cho bon em , cho bọn em thoải mái chút để box game lại sôi động
chứ nhìn box game thế này em cầm lòng không đc

gakho209

Ê, chỗ nào cũng chỉ thấy 3 anh em nhà này, kẻ tung người hứng thôi, may có gakho mình vào chứ không thì...=))

@ Johny: chắc cậu cũng đang vi vu đâu đó chứ gì, online bằng mobile là biết rồi. Tính ra chỉ có gakho mình là có tinh thần 30/4 thôi, cà ngày nay (tám) quá trời bài luôn. =))

NTiolanDatluu

Ê, chỗ nào cũng chỉ thấy 3 anh em nhà này, kẻ tung người hứng thôi, may có gakho mình vào chứ không thì...=))

@ Johny: chắc cậu cũng đang vi vu đâu đó chứ gì, online bằng mobile là biết rồi. Tính ra chỉ có gakho mình là có tinh thần 30/4 thôi, cà ngày nay (tám) quá trời bài luôn. =))

không pải là kẻ tung người hứng mà có sao nói vậy thôi, bác mà thảo luận ngoài vấn đề game côi chừng mod sờ gáy đó! :))
em cũng chẳng dám nói nhiều, thấy game hay thì post lên cho mọi người chơi thôi!
chơi đc đến máp 15 đang tắc tịt chưa biết ghép ntn :D

NTiolanDatluu

Cái này phá đảo lâu gồi, đợi pác nghiên cứu vài ngày nữa đi, tắc chỗ nào hú mình tiếng, gỡ phụ nhé :D

bác đọc lại dòng dưới link down game dùm e cái nhá :D

Unlock Gears Máp 18-50

( Hiện tại mình sẽ để pass unRAR hướng dẫn unlock map 18-50, muốn để các bạn tự khám phá như thế mới thú vị,có các nào điên mà đập máy thì pm em nhé! )

JohnyNguyen

Chào mừng tưởng game mới ai dè game cũ xì. Bó tay chủ thớt
Eo,ko chơi thì cũng đừng nên nói lời cay đắng chứ bossbuu :( nếu bồ thấy game đã có người post rồi thì đưa link đến chứ đừng nói ko vậy mà ae lại ý kiến đóa :p ;;)
Nhiều game wá trời luôn, mấy hôm nữa lên trường tha hồ mà test.
sao lại phải lên trường mới test được thế hả bồ ;;) :p :))