• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Medal of Honor for s60v5

b0m_lx

goole dịch (không phải em :D)
t là thời gian để vận động cho việc nhượng quyền thương mại bán chạy nhất thế chiến thứ hai bao giờ hết. Bạn có nó trong bạn để trở thành những anh hùng chiến tranh là khóc không? Một mình phía sau tuyến quân địch, bạn phải khôi phục lại các thông tin về tên lửa V2 và phá hoại các hoạt động để xây dựng nó. Trận qua sáu nhiệm vụ cường độ cao trong đường phố chiến tranh tàn phá thành phố và các tòa nhà được bảo vệ bằng cách sử dụng rất nhiều cuộc tấn công cận chiến, súng trường, phạm vi bắn tỉa và súng máy. Hoà bình phụ thuộc vào kết quả của hoạt động này, người lính. Bạn có những gì nó cần?
game này tui hình ảnh không đc đẹp nhưng cốt game khá hay :D các bạn tự khám phá nha :))

hình minh họa là tiếng gì ý , game tiếng anh nha :D
link dow :D http://www.mediafire.com/?yswmdxjw2wb2aaa

JohnyNguyen

Hic,google dịch ... "chuối" quá :( đọc mà ko ra mô tê chi cả :-? Hic,LX phải "lọc" lại rồi hãy post lên chứ :p ko thì để cả phần "Ăng lê" cho ae xem còn dễ hiểu hơn ấy chứ :)) góp ý tý xíu đừng "trém" :D để lên PC thanks sau nhé :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Hic,đồ họa của EA mà ... nhể :( nhìn mà buồn :(

Chỉnh sửa cuối: