• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MeeU 3D Avatar Messenger dành tặng các bé gái Xtin :D

LoiPT

MeeU 3D Avatar Messenger là một ứng dụng Symbian S60 5 điện thoại di động như Nokia 5800 XpressMusic, 5530 XpressMusic, X6, 5230, 5233, N97, N97 Mini và 5235. Ứng dụng này cho phép bạn dễ dàng tạo avatar 3D và gửi thông tin qua tin nhắn chúc mừng e-mail hoặc chỉ đơn giản là lưu chúng vào điện thoại di động của bạn.

Chỉ có chế độ chân dung là hỗ trợ. Trước khi sử dụng ứng dụng này, bạn phải đảm bảo các yếu tố sau đây có sẵn trong điện thoại di động của bạn.

kết nối Internet
Ít nhất 500 KB không gian bộ nhớ miễn phí.

Gây ấn tượng với bạn bè của bạn bằng cách tạo ra đại diện 3D được cá nhân hoá cho bất cứ ai và xuất bản chúng trên Facebook hoặc qua e-mail. Với công nghệ 3D cách mạng, bạn có thể xoay hoặc zoom in / out avatar của bạn để xem nó từ mọi góc độ và tùy chỉnh nó với phong cách khác nhau, di chuyển, và các phụ kiện trong hơn một tỷ tổ hợp. Tất cả được trình bày trong không gian 3D!

Ứng dụng được phát triển bởi Bắc Kinh InterGrafx Technology Inc 3D Avatar Messenger là một ứng dụng dựa trên Java. Phiên bản 1.0.0 của ứng dụng này là có sẵn để tải về. Tận hưởng!

Link: 4shared

mai_tien_dat_251

cái này chắc chắn có rồi! trước mình cũng chơi rồi mà! bé trai cũng chơi được. hay phết!

kitafung

CHo mình hỏi game này có đòi kết nối gprs mỗi khi vào game không ?

LoiPT

CHo mình hỏi game này có đòi kết nối gprs mỗi khi vào game không ?
Hình như là khôg. theo mình hiểu nó tạo ra ảnh để giải trí giết time thôi. song làm gì với cái ảnh đó thì làm :))