• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Melon Advance Device Locks v1.14.180 S60v3 S60v5 S^3 crack vh Trunghuy90

Trunghuy90

Cho phép khóa những gì mà bạn muốn.
Thank anh kiên vì lời giới thiệu của anh.
Vh Trunghuy,bản dịch chuẩn,vh 100%...
Nguyên văn bởi:kienvp

Melon Advance Device Locks v1.14.180 S60v3 S60v5 S^3 SymbianOS9.x UnSigned -By-R@me$h
Giới thiệu :
Bạn không muốn ai có thể sử dụng chiếc điện thoại của bạn, không muốn ai có thể mở chiếc điện thoại hoặc thay SIM vào điện thoại của bạn để dùng. Advanced Device Locks, cho phép bạn những chức năng khóa điện thoại với nhiều tính năng mở rộng bởi không chỉ khóa duy nhất chiếc điện thoại để không ai đó có thể sử dụng được mà nó còn có thể khóa cả các phần mềm được cài đặt trên điện thoai như chặn không cho ai đó có thể mở các chương trình Messages (tin nhắn SMS/MMS), Pictures (hình ảnh), Contacts (danh bạ), Video...
Advanced Device Locks cho phép bạn sử dụng tối đa 7 ký tự cho mật mã của chương trình. Trong trường hợp bất đắc dĩ bạn phải cho mượn xem điện thoại, bạn có thể yên tâm không ai có thể đọc được các tin nhắn trong điện thoại, xem tên, số điện thoại trong danh bạ.
Code:

DOWLOAD

kienvp

Vậy cái này khác với có thêm chữ Pro phía sau hả bác Kiên, của mình thấy About version 2.xxx rồi mà. Chắc khác nhau roài...

bản này là bant bt .còn kia là phiên bản chuyên nghiệp .bản này chỉ có mỗi chức năng là khóa ứng dụng thôi .nên dễ bẻ hơn bản pro .bản pro dùng thời gian là ko xài được trừ mấy bản cũ .

quan8338

phần mềm này rất hay tkank .nhưng nó có một nhược điểm là khj aj đó mượn máy nhưng ko có mật khẩu để vào ứng dụng nào đó,thoát ra thì ko hoàn toàn.phải dùng pm khác để tăt ứng dụng

Trunghuy90

phần mềm này rất hay tkank .nhưng nó có một nhược điểm là khj aj đó mượn máy nhưng ko có mật khẩu để vào ứng dụng nào đó,thoát ra thì ko hoàn toàn.phải dùng pm khác để tăt ứng dụng

nên mở khóa ứng dụng trước khi cho ai đó mượn nhé,tránh để người xem hỏi mật mã,trả lời lại lộ!