• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MEM PDAVIET SỬ DỤNG HTC KAISER - VÀO ĐĂNG KÝ !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Mình đang có dự án phát triển lại ROM thương hiệu PDAVIET.
Đang test ROM với Build mới nhất của COM2 cùng Manila (M2D) v2.0 từ Mega.
Nhưng không rõ hiện tại PDAVIET còn bao nhiêu thành viên sử dụng Kaiser?

Mời các bạn vào đăng ký nhé. :D

Nếu số thành viên đông đảo, ROM sẽ test nhanh để đưa lên.
Sau đó có lẽ sau vài ROM sẽ đưa Kitchen lên để mọi người cùng phát triển ROM cho phong phú.
Ý kiến của các mem. sử dụng Kaiser???

hixer

Ok , mình ủng hộ ý kiến của bạn , cho mác pdaviet nào bà con ^^ ...

NhatToai

Super V.I.P
Theo em biết thì thành viên PV sử dụng Kaiser còn khá đông đấy anh.
Đây sẽ là tin vui cho tất cả mọi người.Kaiser nếu dùng WM6.5 với Manila2.0 thì COM2 là hợp lý nhất.

minhloc1402

Em xin ra mắt luôn, từ đó đến giờ vẫn dùng kaiser, công nhận kaiser up rom đã thật, trâu bò vãi^^, đang nóng lòng, bác Quang up lên nhanh nhé, mọi người cùng lên ủng hộ nào

hoatienii

Mai e sẽ đi mua kaiser đấy Bác

Hehe em vừa mới mua at&t 8900 nè. có thứ để phá rồi :D

chelsea12a

bác up nhanh đi ko là em up đấy :), còn nhiều anh em mà bác, bác cứ phát triển, bọn em cứ vọc, thanks

hixer

her her , vậy là quá hay rồi , còn 1 tuần nữa là Tết , ROM mới bà con ................. Thanks bác Quang

NokuaN70

Well-Known Member
Xin cám ơn chú Quang, rất mong chú nhanh cho ra lò bản Rom mới.

hixer

Có gì bác Quang cho thêm cái Youtube vào nha , chạy qua trình duyệt thấy chậm chậm sao đó bác , thanks bác trước ...

honeydtu

hìhì, sắp tết roài pác đưa lên để e còn test trong dịp nghỉ tết cũng như là quà mừng tết cho e kaiser lun

hixer

Chắc mọi người cứ từ từ thôi , khi nào thấy ổn chắc bác Quang mới cho ra lò đó ^^ .

tqchcm

Lâu quá mới thấy chuẩn bị có ROM PDAVIET cho Kaiser, các chief đi đâu hết rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.