• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Styler v4 - Phần mềm thay đổi menu icon tất cả trong 1

kienvp

Menu Styler v4 = Menu thể hiện phong cách của bạn

Trích nguyên văn bài của T.M ntv_79 thank bác .

Đôi khi bản cảm thấy nhàm chán với những folder icon và tên icon trong menu. Bạn muốn thay đổi nhưng cũng không phải đơn giản và rất mất thời gian. Bạn ngại. Nhưng bây giờ với phần mềm này thì việc đó trở nên vô cùng đơn giản. Thật dễ dàng và nhanh chóng để thay đổi icon các folder trong menu cũng như tên của chúng và các ứng dụng.

Menu Styler v3 có 5 phong cách folder để bạn dễ dàng lựa chọn.
Ứng dụng tương thích với cả v3 và v5, khi cài đặt sẽ có phần lựa chọn cho từng máy.

Với phần mềm này bạn cũng có thể dễ dàng thay đổi tên các folder và ứng dụng mặc định theo ý thích!

Cài phần mềm, vào menu đt mở icon PM sẽ có giao diện như hình để lựa chọn xì tai . Muốn đổi tên folder hay app thì nhấn phím trái và chọn Rename để đổi tên (rename)

- Cách dùng: Rất đơn giản, cài phần mềm, vào menu đt mở icon ứng dụng, chọn xì tai và khởi động lại > thưởng thức. Để đổi tên ứng dụng, mở chương trình, chọn phím trái, chọn rename, sau đó chọn ứng dụng cần đổi tên và đổi tên thôi. (Nên cài font hỗ trợ full symbol để có những tên độc đáo)

Các nbanj có thể vô đây tham khảo thêm :http://www.pdaviet.net/showthread.p...v3-Phần-mềm-thay-đổi-menu-icon-tất-cả-trong-1!

[DOWNLOAD]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=181988&d=1287385438[/DOWNLOAD]

Bo0Bo0

E tưởng mấy cái icon này thì mình dùng theme nào thì nó đổi hết rồi mà
Còn đổi tên menu thì menu editor có từ lâu rồi

kienvp

E tưởng mấy cái icon này thì mình dùng theme nào thì nó đổi hết rồi mà
Còn đổi tên menu thì menu editor có từ lâu rồi

ko chỉ có vậy đâu bạn .test thì mới thấy cái hay của ứng dụng này .

deptraiBN

mình cài vào nháy cái icon. :(

có anh em nào biết soft nào thay đổi cách sắp xếp các icon ko. vdụ bấm vào menu nó thành hình trái tim chẳng hạn. Moto E8 thay giao diện là đc vậy. ko b' Nokia có làm đc ko.

haitayhaiem

mún icon mình như cũ,mất mấy cái icon nó tự tạo mình phải làm thế nào vậy? Help.

hung45

sau khi chọn 3d style icon rùi restart lại máy, toàn bộ ứng dụng đã cài trước kia không hiểu biến đi đâu hết (cả cái quản lý ứng dụng nữa chứ!) :-??
sau 1 hồi nay hoay không biết làm gì hơn => 4mat X_X

lovecontracl

sau khi chọn 3d style icon rùi restart lại máy, toàn bộ ứng dụng đã cài trước kia không hiểu biến đi đâu hết (cả cái quản lý ứng dụng nữa chứ!) :-??
sau 1 hồi nay hoay không biết làm gì hơn => 4mat X_X

haha số ông sui ơi tui cài dc9 mà ko sài dc nên ko bị j hết\-/

ngochienle

Cái này hình như N73 không chạy hay sao ấy. Mình cài xong chẳng thấy icon chương trình đâu cả

lovecontracl

cho hỏi sao cài song nó báo apply open4all patch first
nhưng mình bật rồi nó vẩn báo thế là sao bạn hlep:-??

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Đã test thành công trên e63.thank pac.giờ nhìn máy em đâu đâu cũng thấy mèo

Chỉnh sửa cuối:

zinken1763

cái app này có đổi đc icon từng cái 1 ko bác :D ví dụ em muốn đổi icon cái kimkim riêng thôi đc ko ạ